เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: CafeStation setค่ายังไง  (อ่าน 3887 ครั้ง)

ออฟไลน์ khine

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
CafeStation setค่ายังไง
« เมื่อ: สิงหาคม 21, 2010, 04:25:13 pm »
 :075:คือผมทำแล้วแต่ที่เครื่องมันไม่คอนเน็คกับserverคับ
รบกวนผู้รู้หน่อยคับ รีโมทมาทำยิ่งดีคับ
ช่วยหน่อยน่ะคับ
 :039:
[email protected]
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ khine

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
Re: CafeStation setค่ายังไง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 06:00:10 pm »
:075:คือผมทำแล้วแต่ที่เครื่องมันไม่คอนเน็คกับserverคับ
รบกวนผู้รู้หน่อยคับ รีโมทมาทำยิ่งดีคับ
ช่วยหน่อยน่ะคับ
 :039:
[email protected]

มีใครช่วยได้บ้างคับรบกวนหน่อย
Signature cleanned by Admin