หมวดหมู่แรก > Adsl & BroadBand

วิธีคำนวนหาค่า MTU & RWIN ที่เหมาะสม

<< < (12/12)

NewweN:

--- อ้างจาก: mjionline ที่ กุมภาพันธ์ 21, 2007, 11:21:45 am ---อ้างถึง การหาค่า RWIN = (56000* ค่า average) / 8 นั้น
ผมใคร่ขอขยายความค่า 56000 ด้วยครับท่าน

สมมุติ   อ้างอิง TOTADSL 1 M  หรือความเร็วอื่นๆ 2M , 4M  จำเป็นต้องใช้ค่า 56000 เสมอไปหรือไม่ครับ

ขอบคุณครับ

--- End quote ---
น่าจะเสมอนะคับ

safe936:
เหอๆๆๆๆป๋มไม่เก่งเรื่องคำนวณงับป๋มใช้เจ้าตัวนี้คำนวณงับ  DSL Speed สุดยอดงับเพีบงแค่กด

kitt_online:
ดีมากเลยครับ กำลังพอดี

naritcyb:
ok

dek_D_online:
คือไฟล์ รูปมันหายแล้วครับ อัพให้ใหม่ทีครับผม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version