เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: การใช้งาน switchpro 1.14  (อ่าน 2446 ครั้ง)

ออฟไลน์ niphonsa

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
การใช้งาน switchpro 1.14
« เมื่อ: เมษายน 21, 2007, 10:51:47 am »
อยากรู้การทำงานอย่างละเอียดครับ ว่าเราจะวางโปรตัวนี้ไว้ที่ไหน เครื่องแม่หรือเครื่องลูก แล้วเวลาเซตค่าเนทเวิร์กต่างๆจะต้องทำงัย พอดีผมมีเน็ต 2 สายน่ะครับ
อยากรู้มากครับ ถือว่าสงสารลูกนกลูกกานะครับ  ขอบคุณครับหรือเมย์ลมาบอกนี่ก็ได้ครับ  [email protected]
Signature cleanned by Admin