เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยคับกู้ข้อมูลกลับมาแล้วเปิดอ่านไม่ได้  (อ่าน 3684 ครั้ง)

STRIRE

• บุคคลทั่วไป
กู้ข้อมูลจาก HD ( NTFS ) ที่เสียไปแล้ว ได้ข้อมูลมาครบ (ไฟล์เอกสาร MS Word 2003 )แต่พอมาเปิดดูแล้วมันเป็นภาษาต่างดาวเลยอ่ะคับ บางไฟล์เปิดอ่านได้  ใครพอจะบอกวิธีที่ทำให้ไฟล์ที่กู้มาแล้วมันอ่านได้ครบช่วยทีนะคับ หรือมีโปรแกรมเจ๋งๆที่กู้มาแล้วอ่านได้มั่งคับ งานทั้งสำคัญๆทั้งนั้นเลยครับ ขอบคุณครับ