เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือครับ เล่นเกมFullscreenออกมาแล้วทำอะไรไม่ได้เลย  (อ่าน 1756 ครั้ง)

ulysses13th

• บุคคลทั่วไป
คือผมเพิ่งลง windows ใหม่น่ะครับ พอไล่ลงเกมแล้วลองเข้าดู
เข้า PB ออกมาก็ทำอะไรต่อไม่ได้เลยครับ กด start up menu มันก็ขึ้นมานะ แต่ไม่สามารถ run อะไรต่อได้เลย
แม้กระทั่ง TaskManager เกมอื่นๆ ก็เช่นกันครับ พอออกจากเกมก็เป็นเหมือนกัน เลยต้องRestart เครื่องครับ

spec เครื่องจ้า
WinXP SP2
AMD Athlon 64X2
Ram 4GB
GeForce 7300 GT
DirectX 9.0c

รบกวนพี่ๆชี้แนะผมทีครับ (หรือต้องลงWindowsใหม่เลย :028:)