เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: HANDYCAFE ปริ๊นท์รีพอร์ท ยังไง?  (อ่าน 3123 ครั้ง)

ออฟไลน์ takachi

• ปี 1 เทอม 2
HANDYCAFE ปริ๊นท์รีพอร์ท ยังไง?
« เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2010, 08:26:19 am »
ผมใช้ตัวล่าสุดที่นี้พอจะปิดรอบสั่งให้ปริ๊นท์รีพอร์ทแต่ทำไมไม่มีฟังชั้นปริ๊นท์รีพอร์ทเลย แนะนำด้วยครับมือใหม่
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ sintuwat

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
Re: HANDYCAFE ปริ๊นท์รีพอร์ท ยังไง?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2010, 01:19:51 pm »
ไปที่เมนู รายงาน ทั่วไป แล้วกดที่ HTMLโปรแกรมจะเปิดร้านงานบน IE แล้วก็สั่งปริ้นได้เลยครับ
Signature cleanned by Admin