เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เกี่ยวกับ squidNT  (อ่าน 4982 ครั้ง)

ออฟไลน์ zong06746

• มือใหม่
  • *
เกี่ยวกับ squidNT
« เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 05:21:35 pm »
ผมเป็นคนนึงที่ลองมาใช่squidNt ดูครับ
แต่ประสบปัญหาตั้งแต่การตั้งค่า
ตรงที่ผมโหลดsquidntมา ในนั้นมีคู่มือของที่นี่
แต่ที่ประสบคือการอธิบายหลายๆคำสั่ง/ฟังก์ชั่น
ผมไม่พบในตัวโปรแกรมsquidNtที่ผมติดตั้งเข้าไปครับ
เช่น Block  โฟล์เดอร์ที่ระบุในคู่มือผมไม่มี
การตั้งค่าbanwidth เช่นประโยคที่ว่า
(อยู่ใน etc/file_bandwid.conf)ผมก็ไม่เจอไฟล์ตันั้นครับ
ขอความกระจ่าง
เช่นโปรแกรมที่สัมพันกับคู่มือ/คู่มือโดยละเอียดครับ ขอบคุณ
Signature cleanned by Admin

kikakuuk

• บุคคลทั่วไป
Re: เกี่ยวกับ squidNT
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 05, 2010, 05:36:17 am »
ผมก็อยากศึกษาเหมือนกัน

ออฟไลน์ arbaba

• มือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 27, 2010, 06:20:29 am »
Thanks for the information.

Bola tangkas
poker

ออฟไลน์ phonnop2009

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2010, 03:02:43 pm »
ผมก็ใช้ครับ SquidNT 4 รู้สึกว่า เขาส่งไฟล์ให้ผิดนะ มันต่างจาก 2.5 มาก