เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

โพลล์

IT ย่อมาจากอารัย

Internet Topology
1 (12.5%)
Information Tecnology
7 (87.5%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 0

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบการทำ จัดกัดแบนวิชให้กับเครื่องทุกเครื่องในวิงแลนในการเล่นเนทอ่ะ  (อ่าน 2913 ครั้ง)

akesiwa

• บุคคลทั่วไป
คือว่าผมมีปัญหาตรงที่ว่าเด็กเล่นเกมส์แล้วมีคนที่ชอบโหลดอารัยต่อมิอารัยต่างๆ อยากจะให้มีความเท่าเทียมกันในการเข้ามาเล่นหน่ะครับ ไม่ทราบว่าพอจะมีโปรแกรม หรือวิธีเซต อารัยยังไงบ้างหรือป่าวครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

cartoonlove

• บุคคลทั่วไป
ใช้ Program BandwidthController ดูครับ ถ้าหาก Router มีฟังก์ชั้น Bandwidth Manager ก็ลองเซ็ตดู แต่ใช้โปร BandwidthController ง่ายดีครับ