บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ว่า เนต tt&t ตอนประมาณทุ่มครึ่ง ถึง สองทุ่มหลุดบ่อยป่าว  (อ่าน 2864 ครั้ง)

supernhoo

• บุคคลทั่วไป
 :'(อยากรู้ว่า เนต tt&t ตอนประมาณทุ่มครึ่ง ถึง สองทุ่มหลุดบ่อยป่าว........................ที่ร้านใช้เนต tot อยู่อ่ะ หลุดตอนเวลาดังกล่าวบ่อยมากๆครับ............................ถ้ามันไม่หลุดจาได้ซื้อโหลดบาลานซ์มาใช้ด้วย ลูกค้าจาหนีหมดแร้ว....................ขอบคุณครับ

thinwirai

ของงี้มันแล้วแต่ค่ายของพื้นที่บริการด้วยนะ  แต่ที่ใช้ๆอยู่ไม่หลุด(ใช้tt&t)  นานๆถึงจะมีปัญหาที     กล้าพูดได้เต็มปากว่าtot ดีไม่เท่าTT&T    น้องอยู่ที่อุดรบอกว่าtotล่มที 2-3วัน -*-

janet

ผมใช้ tt&t อยู่ ใช้ตัว @cafe   2  เม็ก  หลุดทุกวันครับ เป็นมาเดือนกว่าแล้ว ยังไม่หาย ช่างไม่เคยเข้ามาดูแลให้เลย  แจ้งไปหลายๆๆๆๆๆๆๆครั้ง ก็มีโทรกลับมาว่าของเราเสียตลอด  เราก็เปลียนตามมันบอกก็ไม่เห็นหายซะที่  จะเปลียนไปใช้อย่างอื่นก็เปลียนยากเปลียนเย็น   ใครใช้ตัวนี้อยู่ ไม่ทราบเป็นไม่ครับ  (ผมใช้ที่ตรังนะครับ ) 

DJtea

แล้วแต่พื้นที่ด้วย อ่ะนะ  บ้านเรามันก็ เคยล่มๆ บ้า
บางช่วง

apirakleo1

เป้นครับผมอยู่ที่เชียงใหม่ ใช้msxnet dafe หลุดบ่อยมาก เราเวป นิดๆหน่อยๆ ping สูงโครตแเมื่อปีที่แล้วดีครับ มาปีนี้เน่าสุดๆพอโทรไปที่ศูนย์ก้อหาว่าเราเน็ตเราเสีย ตอนนี้ ก้อปล่อยเลยตามเลย เช็ง

DrackulaX

ผมโทรเกือบทุกวันตลอดครึ่งปีมันถึงจัดการคู่สายให้-*-  เด๋วนี้ไม่มีปังย่าเลย เอ้ยปันหา
โทรไปเรื่อยๆ คับ พวกนี้