เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องของ cafesuite  (อ่าน 2041 ครั้ง)

ออฟไลน์ chaifirst

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
เรื่องของ cafesuite
« เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 09:23:33 am »
1  พอดีผมกำลังจะลงโปรแกรมของ cafesuite สมมุติว่าผมมีคอม 10 เครื่องแล้วผมทำการลง cafesuite แล้ว  แต่อยู่มาวันหนึ่งคอมเครื่องที่ 10 เสียผมจะทำการ clone hardisk เครื่อง 9 มาแล้วเปลี่ยน 
ชื่อเครื่องที่หลังได้ป่ะ มันจะเชื่อต่อกับเครื่องแม่ไหมครัยกรณีนี้  หรือผมต้อแก้ไขไงวอนผู้รู้ช่วยเมตาตอบผมด้วยเถอะ 

2 โปรแกรมนี้ใช้กับ deepfreez ได้ไหมของผม cafesuite เวอร์ 3.49i

3 โปรแกรมนี้ใช้กับ nod32  ได้ไหมของผม cafesuite เวอร์ 3.49i

วอนเถอะครับช่วยตอบผมที
Signature cleanned by Admin