เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ipcop ถ้า ผมเปลี่ยน อุปกรณ์ ( แลนการ์ด เมนบอร์ด ) ต้องลง ipcop ใหม่ป่าวครับ  (อ่าน 2670 ครั้ง)

ออฟไลน์ nexgen

• นักเรียนประถม
ipcop ถ้า ผมเปลี่ยน อุปกรณ์ ( แลนการ์ด เมนบอร์ด ) ต้องลง ipcop ใหม่ป่าวครับ  ผมใช้ เวอร์ชั่น 1.4.10 นะครับ จะลงใหม่ ก็ ไม่ค่อย แข็ง แรง ถ้าไม่ต้องเปลี่ยน แต่ต้อง ปรับ ตรงไหน บ้าง ครับ รบกวน ช่วยตอบให้ด้วย นะครับ  ;)
Signature cleanned by Admin

MRIPCOP

• บุคคลทั่วไป
ไม่ต้องลงใหม่ ครับ  พิมพ์  setup  ไปที่ network  แล้วให้ linux ค้นหา แล้วเลือก ว่าจะให้เป็นเส้นทางไหน

thunderrix

• บุคคลทั่วไป
ใช้แก้ไข (setup) โดยผ่าน putty ได้ไหมครับ  ถ้าได้ต้องใช้คำสั่งยังไงครับ

ออฟไลน์ OSComputer

• สยามคาเฟ่ TeamWork!
Signature cleanned by Admin