เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ที่ไหนพอจะมีแผ่นเกมส์ Online ครบทุกแผ่นบ้างครับ  (อ่าน 2063 ครั้ง)

ออฟไลน์ aofiizz

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
พอดีจะทำร้านใหม่อยากได้แผ่นเกมส์online ที่มีทั้งหมด
ไม่ทราบว่าที่ไหนมีขาย หรือจะหาอย่างไร รบกวนเพื่อนสมาชิกด้วยนะครับ  :039:

หรือเพื่อนสมาชิกมีครบผม ขับรถไปจั๊ม file ก็ได้นะครับ อิอิ ขอบคุณครับ
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ eak8845

• นักเรียนประถม
Re: ที่ไหนพอจะมีแผ่นเกมส์ Online ครบทุกแผ่นบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2009, 11:58:23 am »
โหลด เอา ตามเว็บ เลย ครับ ต้องการเกมส์ ไหน ค่ายไหน เพราะ บาง เกมส์ มันไม่ สามารถ จั้ม กัน ได้ 

ออฟไลน์ eak8845

• นักเรียนประถม
Re: ที่ไหนพอจะมีแผ่นเกมส์ Online ครบทุกแผ่นบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2009, 12:00:30 pm »
รึไป ก็ ลอง ส่ง ซองกัน กระแทก ไป ตาม บริษัท ค่ายเกม ต่าง ๆ แล้ว ส่ง จด หมาแบบบ ด้วย ว่า ต้อง การ เกมส์ ไร มั้ง ของ ค่าย นั้น

ออฟไลน์ aofiizz

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2009, 06:24:22 pm »
ขอบคุณครับ