เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่มือ CC V.3  (อ่าน 2474 ครั้ง)

ออฟไลน์ SPG-INTERNET

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
คู่มือ CC V.3
« เมื่อ: ตุลาคม 18, 2008, 02:40:46 pm »
หน้าที่ 24 ของหนังสือ หัวข้อที่ 2  การค้นหาอินเตอร์เฟส

คือผมตั้งค่าไม่เป็นเลยครับ

ไปไหนไม่ถูกเลย

แล้วในส่วนของเซิฟเวอร์

จากหนังสือหน้าที่ 23 ให้ใส่พาสเวิร์ด

แล้วเข้าไปที่ตรงไหนต่อครับ??

แนะนำทีครับ  ไม่เข้าใจจริง ๆ

ท่านใดที่ชื้อหนังสือไปแล้ว พอทำได้ช่วยสอนหน่อยครับ

PM เบอร์โทรศัพท์มาก็ได้  เดี๋ยวผมติดต่อกลับไปเอง

ขอบคุณครับ...

:pray:  :dizzy:  :pray:  :dizzy:

Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ GameStop.NET

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
    • www.snow2beauty.com
Re: คู่มือ CC V.3
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2008, 04:10:45 pm »
ของผมใส่เสร็จแร้วรอมันขึ้นหน้าให้กด F1 F2 ประมาณนี้ ก้อปิดเครื่องเลย เอาจอ ออก เอาคีย์บอร์ดออก

หาทำเลวางเครื่องเหมาะ ๆ เสียสายแลนให้ครบ แร้วเปิดเครื่องใหม่

จากนั้นก้อควบคุมจากเครื่องลูกแทน

ปล. ผมทำถูกป่าวไม่รู้ แหะ ๆ แต่เมื่อเช้าก้อทำแบบนี้จนสำเร็จไปด้วยดี แหะ ๆ

ออฟไลน์ panumas2

• Vip Gold ศิษย์ก้นกุฏิ
  • ลูกสาวป่ะป๋าเอง
Re: คู่มือ CC V.3
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2008, 01:10:52 am »
ครับ ใช่เลย :ieie: