บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: ขึ้นข้อความนี้ต้องแก้ไขอย่างไรครับ.............  (อ่าน 3111 ครั้ง)

ออฟไลน์ xewet

• มหาลัยรัฐบาล
ขอบคุณมากครับ............
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ xewet

• มหาลัยรัฐบาล
Re: ขึ้นข้อความนี้ต้องแก้ไขอย่างไรครับ.............
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 03, 2007, 10:14:46 am »
รูปครับ
Signature cleanned by Admin

kaesan

• บุคคลทั่วไป
Re: ขึ้นข้อความนี้ต้องแก้ไขอย่างไรครับ.............
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 03, 2007, 03:57:21 pm »
ลองเข้าไปที่ โปรแกรมแฟลชที่ติดตั้งอยู่ในเครื่อง แล้วสั่งให้มันอัพเดท ออโต้  น่าจะใช้ได้  ถ้าไม่รู้ว่าโปรแกรมแฟลช มันอยู่ตรงไหน  ลงโปรแกรม พวก  UNINSTALL  PRO  ก็ได้แล้วเข้าไปดูในนั้น  หรือไม่ก็รีมูฟโปรแกรมแพลชเพลเยอรออก  แล้วเข้าเวบที่มีแฟลช  ออดิชั่นก็ได้  มันจะถามให้ลงก็ลงใหม  น่าจะใช้ได้  แต่ถ้าง่ายสุด  โกสใหม่ครับ  แค่  20  นาที   ล้างเครื่องไปในตัว :c_laugh: :c_laugh: :c_laugh: