เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการ Block เกมส์ออนไลน์  (อ่าน 6648 ครั้ง)

sawadeesiam

• บุคคลทั่วไป
ต้องการ Block เกมส์ออนไลน์
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 02:06:32 am »
ผมเป็น admin ดูและ Server ใช้ SquidNT 2.5 STABLE12-NT จำบล็อกไม่ให้เล่นเกมส์ออนไลน์ ต้อง Config ตรงไหนหรือครับ  ขอบคุณครับ

sawadeesiam

• บุคคลทั่วไป
Re: ต้องการ Block เกมส์ออนไลน์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 18, 2008, 02:00:29 am »
อัพรอผู้รู้

ออฟไลน์ softxg

• µ¹à»ç¹·Õè¾Öè§àËç¹µ¹
  • มหาลัยรัฐบาล
  • µ¹à»ç¹·Õè¾Öè§áË觵¹
    • ʹã¨àÅÕ駻ÅÒ µÔ´µèÍ ÃÒªÒ»Åҷͧä´é¤ÃѺ
Re: ต้องการ Block เกมส์ออนไลน์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 18, 2008, 02:13:40 am »
ถ้าเล่นเน็ตผ่านเวปอย่างเดียวเลยนะ  ที่เครื่อง client ไม่ต้องใส่ ip gateway
ให้เล่นเวปนผ่าน proxy squid อย่างเดียว
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ cripper

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 06:09:16 pm »
ปรับ file wall ที่เครื่องเซิฟเวอร์ครับบล็อกเลย
Signature cleanned by Admin