บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยครับทุกท่าน  (อ่าน 2760 ครั้ง)

ออฟไลน์ panumas2

• Vip Gold ศิษย์ก้นกุฏิ
  • ลูกสาวป่ะป๋าเอง
ช่วยด้วยครับทุกท่าน
« เมื่อ: ตุลาคม 02, 2008, 01:52:45 am »
คือว่ามีเด็กมาเล่น hi5 แล้วพอออกไป เกมส์ ออนไล ผมหายไป5เกมส์หนะครับ ผมใช้ หมีแพนด้าก็กันไม่ได้ เป็นหลายเครื่องแล้ว ตัวอย่างเกทส์ PVP ข้อมูลในfolder หายหมดครับ SF มีข้อมูล แต่พอเข้าโดนเด้งออกมา บางเครื่อง ฟ้องเออเร่อ เกมส์ raccing ก็เออเร่อครับ แถมพอผมจะลงเกมส์งไม่ได้ อ่านข้อมูลได้นิดหน่อย ก็ไม่สามารถอ่านต่อได้แล้วครับ Nod32 ก็ตรวจไม่พบ (ผมอัพเดดตลอดเนี่ยพึ่งอัพไปได้ 2วันที่ผ่านมา) ไม่ทราบว่าเกิดอะไรขึ้น ด้วยผมด้วยน่ะครับ เนี่ยผมต้องลงใหม่ 2เครื่องแล้ว ยังมีอีกเครื่องพึ่งเป็นเมื่อคืนยังไม่ได้ลงใหม่เลยครับ ไม่รู้จะแพร่เชื้อป่าวเนี่ย Help me Please!  :(  :(   :(   :(   :(
Signature cleanned by Admin

Re: ช่วยด้วยครับทุกท่าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2008, 03:37:22 am »
ช่วยผ๋มด้วยคร๊าบ

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2008, 09:42:39 am »
ไม่มีใครมาเลย พี่บอม ช่วยหนูด้วย ใครก็ได้ พรีส  :wah:

rat23

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2008, 09:46:51 am »
ใจเย็นๆๆ ครับ
format ลง win ใหม่อย่างที่คุณทำอะถูก แล้ว ครับ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2008, 10:26:37 am »
มันเป็นเรื่อยๆ ผมไม่ต้องลง ใหม่ทุกวันหรือครับ พี่ท่าน เค้าเหนื่อยน๊า อีกอย่าง พอผมลงคนอื่นก็ไม่ได้เล่นรายได้ก็หด ลง  :wah: :wah: :wah:

ออฟไลน์ yclubyai

• นักเรียนประถม
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2008, 10:40:41 am »
HD ใช่มานานยังครับ ผมใช้มา 4ปี แล้วเคยเป็นอยู่ 2ตัว เปลี่ยนก็หายครับ เหมือนข้อมูลมันไม่เก็บนะครับ SF ก็ขึ้น ผิดพลาดเด้งออกจากเกมลงใหม่ก็ยังเป็น หรือว่าลองเอาHDจากเครื่องที่ไม่เป็นมาลองเปลี่ยนเครื่องที่เป็นดูนะครับ หา
สาเหตุดูนะครับ

ออฟไลน์ arthure21

• นักเรียนมัธยม
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2008, 11:06:53 am »
ใช่ครับ ของผมก็เคยเป็น เป็นที่ตัวฮาร์ดดิสค์เหมือนกัน  มันไม่เก็บข้อมูล  ฟอร์แมตไม่หายด้วยครับอยู่ดีๆไฟล์โปรแกรมมันหายเอง
ลองฟอร์แมตสองครั้ง ก็เหมือนเดิม ก็เลยเอาฮาร์ดดิสค์ไปแกะเล่นเอาแม่เหล็กไปแล้วครับ  ถ้าเป็นฮาร์ดดิสค์ใหม่ก็ส่งเครม ถ้าใช้มานานแล้วก็เปลี่ยนได้แล้วครับ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2008, 12:48:53 pm »
HDD ใช้มา 1ปีครับ