เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอ ความ ร่วม ทีคับ  (อ่าน 2106 ครั้ง)

ออฟไลน์ some1234

• ปี 1 เทอม 2
ขอ ความ ร่วม ทีคับ
« เมื่อ: ตุลาคม 21, 2008, 05:26:44 am »
 ที่ มี พ ร บ มาไหม่ นั้น ที่ว่าไห้ ทำ ลูกค้า เปน สมา ชิค

คือ ขี้เกียจ นั่งจด จะไช้โปร แกรมอะไรดี ครับ โปรแกรมๆที่ดูๆ ต้องทำเปน คูปองทั้งนั้นเลย

โปรแกรม อะไร ที่ไช้ ง่าย สุดอะครับ แนะนำ ที ร้านผม ยังไม่ได้ทำเลย ร้าน อื่นทำ กันแล้ว เค้า แนะนำ โปรแกรม ลีนุ๊ก มา

แต่ ว่าอ่าน แล้วไม่เข้าใจ คง จะไช้ ยากเลย มะไช้

ไคร มีโปร แกรม ที่ไช้ง่ายๆ แนะนำหน่อยนะครับ ร้านผม จะได้ ตามกระแส เค้าทัน มั่ง เปิดมา สามปี คอม เก่า ยังไม่ได้ โล๊ะ

เลย งบ หมด T-T

อยากถาม เรื่อง คอม คับ   ตอน นี้ ปัญหา ชาว ร้าน เน็ท เจอกัน คือพวก ลิขสิทธ์ Windows จำเปน ต้องเปลี่ยนไหม ครับ ผมไช้ Xp pro fessional

ถ้าจะ เปลี่ยน คอม อยากถามว่า เอา สเป๊ค แบบไหน การ์ดจอ แบบไหน ดีครับ ที่ ร้านไม่ค่อยแรง เยย ขอ ราคา ด้วยนะครับ ขอบคุณ มากคับ
Signature cleanned by Admin

pipatpol198

• บุคคลทั่วไป
Re: ขอ ความ ร่วม ทีคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2008, 08:15:30 am »
ทำไม ต้อง พิมพ์ คำ เคาะ คำ ด้วย หล่ะ ครับ อ่าน ไม่ รู้ เรื่อง เลย อ่ะ ครับ

ป.ล.ของผมใช้แบบ Manual อ่ะครับ จดเลย ประชดดี แบบที่อาจารย์ไก่แนะนำไว้

เวลาเข้า          เครื่องที่ใช้               เวลาออก                ชื่อ                       นามสกุล

ออฟไลน์ เจ้าของร้านทีโอเน็ต

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
  • ลูกค้าคือผู้มีพระคุณ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2008, 09:57:52 am »
ฟอร์มนี้วัฒนธรรมจังหวัดเขาออกแบบมาครับผม

เอาไปใช้ได้เลยครับพี่น้อง

ออฟไลน์ cicimaru

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2008, 01:46:23 pm »
 :what: โปรแกรมร้านเน็ตมันก้อมีระบบสมาชิกอยู่แล้วนิคะรับ วันนี้ใครมาใช้บางก้อปริ๊นท์มาดูได้เลย :nvm:

ออฟไลน์ เจ้าของร้านทีโอเน็ต

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
  • ลูกค้าคือผู้มีพระคุณ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2008, 02:22:05 pm »
ถ้าอยากได้แบบเวิร์คๆลองนี่ดูซิครับ ไม่เสียหลาย แค่เอาไปทดสอบครับ

http://truesoft.co.th/netlog/

TRUESOFT NetLog
Version: 1.4.8
FREE Edition: ดาวน์โหลดใช้งานฟรี *
LITE Edition: ราคา 2,000 บาท ควบคุมได้ 20 เครื่อง
Platform:  Windows