เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรบกวน วิธีการทำ foward port หน่อยครับ  (อ่าน 1510 ครั้ง)

ออฟไลน์ tiagodos

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
ขอรบกวน วิธีการทำ foward port หน่อยครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2010, 07:26:29 am »
คืออยากจะเซ็ทให้ ครี ดอทเอ ที่ร้านได้ ใช้ เร้าท์เตอร์ของ smc 7904BRA ครับ + ถ้าเรา ฟอเวิด พอร์ทแล้ว จะมีปัญหากับตัวเกมอื่นๆไหม
มือใหม่ครับ ไม่ค่อยเข้าใจเท่าไหร่   
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ rolovely

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
Re: ขอรบกวน วิธีการทำ foward port หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2010, 06:30:40 am »
มีภาพดูไหมครับ จะได้ช่วย
Signature cleanned by Admin