บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอวิธีแคร็ก HDGUARD แบบละเอียดหน่อยครับด่วนๆ  (อ่าน 6040 ครั้ง)

ออฟไลน์ attapong9

• นักเรียนมัธยม
ผมทำตามวิธีนี้แล้วไม่ได้ครับ วิธี Crack

หลังจากแตก File แล้วให้ Copy  HDGUARD.ser ไปวางไว้ที่ Drive c:

ขั้นตอนนี้ทำไม่ได้ครับ  ขั้นต่อมา Patch file ที่แนบมาด้วย ต่อไปเข้าไปที่ hdguard config

ในช่อง Lincensing พิมพ์  Z6RRU ช่องแรก ช่องที่เหลือพิมพ์ * ทั้งหมด พิมพ์แล้วไม่ผ่าน
Signature cleanned by Admin

Re: ขอวิธีแคร็ก HDGUARD แบบละเอียดหน่อยครับด่วนๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 05, 2007, 05:55:45 am »
ทำค้างบนที่บอกไปผ่านแล้วครับ แต่ไม่ผ่านตอนที่ต้อง ทำ HDDGUARD Area อะครับ Hdผม 160 แบ่งครึ่งครับ C:\ D\:  ทำขั้นตอนน้ยังไงครับ ลบกวนช่วยหน่อยนะครับ ท่านผู้รู้ทั้งหลาย

Re: ขอวิธีแคร็ก HDGUARD แบบละเอียดหน่อยครับด่วนๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 05, 2007, 06:08:45 am »
ทำ Swapfile ไม่ผ่านครับ ทำไงคับ ช่วยด้วยด่วน

dekbannork

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2007, 07:05:38 pm »
ให้นำไฟล์HDGUARD.serไปวางที่ C:/ น่านแหละครับ แล้วกดหา มันจะหาเอง

horoblack

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2007, 11:02:58 am »
อะนะ

horoblack

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 06:41:55 pm »
ก็วิธีผมก็ให้ไปกับโปรแกรมแล้วไงอะครับ

ออฟไลน์ klouywan

• ¤¹´ÍÂ
  • ¤ÃÙä·ÂËÑÇ㨴ͷ¤ÍÁ
    • àÇçºÁÒÊàµÍÃì¡Ôê¡¡êÍ¡
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 08:38:26 pm »
ผมเคยเจอ ต้องเอาโปรแกรมป้องกันไวรัสออกก่อนครับแล้วค่อยนำ patch ไปวางไว้ในโฟล์เดอร์โปรแกรม แล้วดับเบิลคลิ๊กอ่ะครับ แล้วก็มาใช่รหัสตามนั้นเลยก็น่าจะผ่านครับ ของผมทำแบบนี้แหล่ะใช้ได้ครับ แล้วโปรแกรมป้องกันไวรัสไม่ต้องลงก็ได้ครับ

janpen08

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 09:04:09 pm »
ในช่อง Lincensing พิมพ์ Z6RUU ต่างหาก พิมพ์ผิดรึเปล่า ที่จริงแค่กด F12 มันก็จะพิมพ์ให้ทั้งหมดเลย

ออฟไลน์ Lamborghini``

• อดีตมีไว้ให้เราคิดถึง แต่..ไม่ได้มีไว้ให้เราเดินย้อนกลับไป
  • สยามคาเฟ่ TeamWork!
  • ผมเป็นคนเดินช้า แต่ผมไม่เคยเดินถอยหลัง
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 10:09:40 pm »
HDGUARD หรือว่าHead Shot! ครับอิอิ