บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเรื่องใช้ จอย กับ FIFA Online หน่อยครับ  (อ่าน 4643 ครั้ง)

ออฟไลน์ SayHi.Net กาญจนบุรี

• ร้อยทัพหมื่นอาชา มิอาจต้านเชิงยุทธ
  • ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
ขอถามเรื่องใช้ จอย กับ FIFA Online หน่อยครับ
« เมื่อ: กันยายน 20, 2008, 10:26:12 am »
คือที่ร้านผมเด็กเล่นกันทั้งร้านและผมก็ซื้อ จอย มาแล้วแต่เซ็ตอย่างไรก็ไม่ได้ เพื่อนๆ พี่ๆ ท่านใดมีวิธีเซ็ตให้ใช้ จอย ได้รบกวนบอกผมหน่อยนะครับ
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ keng007

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
Re: ขอถามเรื่องใช้ จอย กับ FIFA Online หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 20, 2008, 10:35:57 am »
เอาไปแล้วแตกไฟล์ จากนั่นกดย่อลง แล้วเปิดเกมส์เล่นได้เลย

ออฟไลน์ SayHi.Net กาญจนบุรี

• ร้อยทัพหมื่นอาชา มิอาจต้านเชิงยุทธ
  • ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
Re: ขอถามเรื่องใช้ จอย กับ FIFA Online หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 20, 2008, 12:54:28 pm »
ขอบคุณหลายๆ เด้อ

viboonsak

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 20, 2008, 02:13:25 pm »
ลงที่ร้านแลคไหมครับ เห็นเค้าว่าต้องเปิดพอร์ตบิท กลัวเปิดแล้วจะทำให้ร้านแลคครับ  :sob:

jirasakcafe

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 24, 2008, 09:11:15 am »
ขอบคุณครับ จะลองดู

MawMeaw

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 26, 2008, 06:40:38 pm »
ใช้จอยที่มันซับพอร์ตดีก่านะ จะได้ไม่ต้องเซ็ตค่าให้ยุ่งยากเสียบแล้วใช้ได้เลยอ่ะ มันมีอยู่ประมาณ20 ยี่ห้อมั้งลองไปดูในเว็บมันอ่ะคับ ผมว่าน่าจะสะดวกต่อลูกค้าเวลาใช้มากกว่านะ ^^