บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: แจก แหลก และ ฟรี  (อ่าน 4305 ครั้ง)

noobsiamcafe

• บุคคลทั่วไป
แจก แหลก และ ฟรี
« เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 01:46:47 pm »
 :laugh: :laugh: :laugh:
สำหรับร้านอินเตอร์เน็ตท่านใดที่ต้องการคู่มือการติดตั้ง CC ของ  ๛sc
ทิ้งเมล์ได้เลย Scan เสร็จ

:sleezy: :sleezy: :sleezy:
จัดไป ในหัวข้อแจก  :laugh: :laugh:
ราคาเท่าไร ผม ไม่สน เจ้าของเวป ขาย 3999

http://www.siamcafe.net/board/index.php?topic=21587.msg169540;topicseen#new

แต่สำหรับผม แจก ฟรี จะได้รู้ว่า CC นั่น ไม่ยากอย่างที่คุณ คิด  :laugh: :laugh:

ออฟไลน์ pwiwat

• นักเรียนประถม
Re: แจก แหลก และ ฟรี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 01:56:34 pm »
ขอบคุณครับ [email protected]
Signature cleanned by Admin

yadee

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 02:22:53 pm »
ขอบคุณครับ [email protected]

ออฟไลน์ lxlutCom

• ~~ lxl u T C o n n e c T ~~
  • ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
    • HUT COMPUTER
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 02:40:58 pm »
 >:( >:( >:(

noobsiamcafe

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 03:14:31 pm »
 :laugh: :laugh: :laugh: :laugh: :laugh: :laugh: :laugh:

sipo0001

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 03:15:57 pm »
[email protected] ขอบคุณมากคับ

ออฟไลน์ Art Of Life co.ltd

• VIP พี่รหัส
  • ไม่หล่อแต่จะพยายามรวย+เร้าใจ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 03:18:13 pm »
มาไงอีกละครับเนี่ยท่านนี้ ผมเองทำ CC เป็นตั้งนานแล้ว แต่ก็ยังเข้าคิวซื้อหนังสือของที่นี่ด้วยความรู้สึกว่าผมได้รับสิ่งดีๆจากที่นี่มาหลายปีแล้ว และเมื่อผมได้รับมาแล้วผมเปิดอ่านดูเห็นว่ามันเหมาะกับผู้เริ่มต้นที่ไม่รู้จักลีนุ๊กหรือ CC เอาไปใช้ทำร้านตัวเองหรือใช้ให้เป็นประโยชน์ได้เลย สำหรับตัวผมเองนั้นผมว่าสคริปที่พี่บอมป์ให้มานั้นต่างหากครับคือสิ่งที่ผมอยากรู้และได้เห็นเทคนิคเฉพาะตัวของแต่ละท่าน ราคา 3999 เนี่ยไม่แพงนะครับสำหรับการเปิดเผยสคริปของเหล่าแอดวานซ์ ดังนั้นผมขอบอกว่าหนาดผมเสียเงินซื้อหนังสือแล้วเป็นเรื่องที่รู้อยู่แล้วผมยังไม่บ่นเลยซักคำเพราะสคริปที่ได้ไปมันก็เป็นประโยชน์ แล้วท่านที่โพสกระทู้น่ะ ไม่ได้มีกุศลจิตที่จะมาแจกเพื่ออะไรแบบนั้นหรอกผมว่ามาเพื่อเป็นสปายเสียเงินซื้อแล้วเอามาแจกยั่วโมโหคนอื่นและดิสเครดิตกันมากกว่า ยังไงก็ตามไม่ว่าท่านจะเป็นใครมาจากไหนขอให้ผลกรรมที่ท่านทำนี้ติดตามท่านทุกชาติๆไปเทอญ ทำมาค้าขายก็ขอให้โดนคู่แข่งลอกเลียนแบบนะ กรรมใดใครก่อกรรมนั้นย่อมสนองครับ

ออฟไลน์ เจ้าของร้านทีโอเน็ต

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
  • ลูกค้าคือผู้มีพระคุณ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 03:38:37 pm »
ชื่อผู้ใช้งานก็บ่งบอกแล้วว่ารายนี้มาป่วนแน่นอน ไม่ได้ส่งเสริม แต่มาสร้างความร้าวฉาน
สมควรประหารเขาทำมาขายเพื่อช่วยเป็นแรงสนับสนุนสมอง
เพื่อให้เกิดความคิดสร้างสรรค์ในสิ่งใหม่ๆ แต่คุณใช้สมองของคุณในทางที่ไม่สร้างสรค์เอาซะเลย
เป็นญาติใครก็ดูกันเอานะ มือไม่พายยังเอาเท้ามาราน้ำอีก เป็นผมเตะตกน้ำเลยคนแบบนี้
ลบกระทู้ทิ้งแล้วเขี่ยออกไปไกลๆเลยชื่อผู้ใช้งานแบบ มีสมองไว้กั้นหูเฉยๆหนะ

ออฟไลน์ Admin!

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
  • สัจจะคือคำขาด
    • http://www.siamcafe.net
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 03:53:29 pm »
ไม่ต้องทิ้งเมลเลยในมื่อ...ผมก็แจก..ไว้ก่อนหน้านี้แล้วตั้งครึ่งเล่ม....คิดได้ไงเนี่ย :urr:

อะนี่ตอนท้ายของบทความนะ..ต้องแปลไทยให้ฟังมั้ยจ้ะ... :c_laugh:

อะไปอ่านซะ
www.siamcafe.net/installcc

ปล..แล้วใครว่า...ผมจะขายหละเพราะว่าผมขายหมดเกลี้ยงแล้วตะหาก  :blaa: :vvv:

แถมเพลงนี้ให้ฟัง..ด้วยอะก่อนจะไป "ก้อปมั้ย" :ieie: :ieie: :ieie:
[wma=250,180]http://www.siamcafe.net/image/music/fuck_microsoft/copymai.mp3[/wma]

ออฟไลน์ Art Of Life co.ltd

• VIP พี่รหัส
  • ไม่หล่อแต่จะพยายามรวย+เร้าใจ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 03:57:38 pm »
มาละพี่บอมป์เจ้าของเว็ป และท่าน อาจารย์มาแล้ว พวกนูปจงหายไปๆๆๆ

ออฟไลน์ chai48

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 04:29:00 pm »
ขอบคุณสำหรับความรู้ที่มอบให้  ถึงแม้ผมจะไม่ได้ใช้ทำร้านเกม   :clap: :clap: :clap:

tattoo

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 06, 2009, 02:29:25 pm »
 omg โหวๆ อะไรนี่ ถึงแม้ผมไม่ค่อยรู้เรื่องอะไรกะเขา ก็พอจะรู้ว่าคนแบบนี้มีนิสัย สันดานเช่นไร?............ omg โหว โหว

ออฟไลน์ panumas2

• Vip Gold ศิษย์ก้นกุฏิ
  • ลูกสาวป่ะป๋าเอง
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 09, 2009, 09:45:30 am »
หาวแว้ว zzz

ออฟไลน์ kpor

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 18, 2009, 11:46:32 am »
ทำไปได้

ออฟไลน์ taweesic

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 22, 2009, 05:15:59 am »
ขอบคุณครับ