เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอ SquidNT 2.5 Stable 12 Siamcafe Edtion ( โปรแกรมแก้ไขเนตไทยช้า3)ครับ  (อ่าน 2769 ครั้ง)

pongcasanova

• บุคคลทั่วไป
รบกวนขอ SquidNT 2.5 Stable 12 Siamcafe Edtion ( โปรแกรมแก้ไขเนตไทยช้า3)ครับ
link ที่อื่นโหลดไม่ได้แล้ว ขอความกรุณาใครมีแล้ว ช่วยโพสให้หน่อยครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

pooshi

• บุคคลทั่วไป
ช่วยทีครับ เกี่ยวกับ forward port
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 05, 2008, 08:05:21 pm »
คือว่าอยู่ที่หอหน่ะครับ ใช้เนตหอ เลยอยากรู้ว่าจะforward port ยังไงหน่ะครับ รบกวนถามผู้รู้ที ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ hnoung

• นักเรียนมัธยม
คือว่าอยู่ที่หอหน่ะครับ ใช้เนตหอ เลยอยากรู้ว่าจะforward port ยังไงหน่ะครับ รบกวนถามผู้รู้ที ขอบคุณครับ

แจ้งผู้ดูแลทำให้ซิครับ
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ akenet SKP CM

• To be Administrator
  • นักเรียนมัธยม
    • akenet
ใช่ๆ แจ้งเจ้าของหอดิ??....แต่เค้าคงจะทำให้หรอกนะ อิอิ 
Signature cleanned by Admin