เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยทีครับ เกี่ยวกับ forward port  (อ่าน 3097 ครั้ง)

pooshi

• บุคคลทั่วไป
ช่วยทีครับ เกี่ยวกับ forward port
« เมื่อ: มกราคม 05, 2008, 08:06:44 pm »
คือว่าอยู่ที่หอหน่ะครับ ใช้เนตหอ เลยอยากรู้ว่าจะforward port ยังไงหน่ะครับ รบกวนถามผู้รู้ที ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ xewet

• มหาลัยรัฐบาล
Re: ช่วยทีครับ เกี่ยวกับ forward port
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 05, 2008, 08:38:27 pm »
ต้องให้เจ้าของทำให้แล้วครับ ต้องรู้พาส Router  เค้าจะทำให้รึ.........หึ... ;D
Signature cleanned by Admin