เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: แหะๆ..ใครก็ได้ช่วย"วิเคราะห็หลักปรัชญาเศรษฐกิจพอเยงกำการใช้คอมพิวเตอร์"หน่อยครับ  (อ่าน 2168 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lamborghini``

• อดีตมีไว้ให้เราคิดถึง แต่..ไม่ได้มีไว้ให้เราเดินย้อนกลับไป
  • สยามคาเฟ่ TeamWork!
  • ผมเป็นคนเดินช้า แต่ผมไม่เคยเดินถอยหลัง
คือว่าผมกำลังสร้างHtmlอยู่น่ะครับแต่ตอนนี้ยังคิดไม่ค่อยออกว่าจะเขียนยังไงตอนนี้เพราะงานก็ยุ่งมั๊กๆเลยครับ ใครมีไอเดียเจ๋งๆ ก็เขียนให้ดูหน่อยนะครับหรือบอกแค่เว็บมาแค่นี้ผมก็พอใจแล้วครั

ขอบคุณครับ
Signature cleanned by Admin