เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากสอบถามและขอโปรแกรมด้วยครับ  (อ่าน 1601 ครั้ง)

kojita

• บุคคลทั่วไป
อยากสอบถามและขอโปรแกรมด้วยครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 16, 2009, 10:32:53 am »
 sob คือว่าผมจะศึกษา JSP แล้วผมลง tamcat กับ js2dk แล้วมันใช้ไม่ได้ครับ เป็นเพราะว่าอะไรเหรอครับ ผู้รู้ช่วยบอกทีครับ และรบกวน ขอโปรแกรมที่สามารถใช้คู่กันได้ด้วยครับผม
เพราะว่าผมยังไม่รู้อะไรมากเกี่ยวกับ JSP ตัวนี้ครับผม

ขอบคุณครับ
kojita