บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: แจกอีกแล้วเล็กๆเราไม่ใหญ่ๆเราบ้าพลัง เอาไปเลยทีเดียว 300 เกมส์ ตู้, Rom Gb, N64  (อ่าน 16541 ครั้ง)

ออฟไลน์ Admin!

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
  • สัจจะคือคำขาด
    • http://www.siamcafe.net
พิษสงกรานต์เป็นเหตุครับมันส์มากไปหน่อยเลยตกเก้าอี้ เอ็นข้อเท้าฉีกเลยไปใหนไม่ได้ เลยว่างๆนั่งหน้าคอมหาอะไรมาให้โหลดกันตามที่สัญญาครับอ้อสำหรับวันอาทิตย์นี้มีการเล่นสงกรานต์ ( วันไหล )  ของพระประแดงนะครับใครว่างๆก็ขอเชิญนะครับจะไปเป็น D.J เปิดแผ่นหน้าร้าน NongCarAudio ( ขาเจ็บยังซ่าอีก  ;D ;D )

เพราะเดี๋ยวต้นเดือนหน้าผมไม่อยู่ บินไป ฮ่องกง 5 วัน วันนี้เอารวมแบบสุดยอดเกมส์ตู้ ทั้ง เกมส์Arcade , Gameboy Avanced , Megadrive , N64 , Nintendo , Super Nintendo
เอาไปแบบว่าทีเดียวไม่ต้องขอเพิ่มอีกเลยครับ กว่า 300 เกมส์ทุกแนว ทั้ง Action , RPG , Aventure เกมส์ดังๆในอดีตทั้งนั้น เป็น Emulator เล่นบนคอมวิธีเล่นบางเกมส์รู้สึกว่าต้องผ่านโปรแกรม Winkawake ซึ่งมีติดมาให้ด้วยลองโหลดไปเล่นดูก็แล้วกันนนะครับสะใจไปเลย 300 เกมส์ เหอๆ   8) 8)

ช่วงนี้ผม Online Msn ตลอดนะครับคงไม่ได้ไปใหนต้องอยู่บ้านตลอด ว่างๆก็ add มาคุยเล่นกันได้นะ [email protected] ( กะลังทดสอบกล้อง จีนแดง อันหละ 400 บาทอยู่ ชัดใช้ได้เลยถ้าใช้ดีเดี๋ยวจะมา Previews ให้ชมกัน )

สำหรับคนที่จะใช้โปรแกรมช่วยโหลดนะครับ  ช่วยๆเอา Flashget 1.71 ไปใช้แทน DAP แทนนะครับแต่ขอความกรุณาอย่า แบ่งไฟล์ดาวน์โหลดนะครับเผื่อแผ่คนอื่นด้วยครับ   

ดาวน์โหลด Flashget เพื่อจะมาใช้ดาวน์โหลดเกมส์ ไปเล่นกันดูเนี่ยอะนะครับ

ดาวน์โหลด Flash Get 1.71 คลิ้กที่นี่

สยามคาเฟ่
จาดห้าย...... 8)

มีเพลงประกอบเพิ่มความเร้าใจ  8)
[wma=300,50]http://www.siamcafe.net/image/acticles/live/Track02.mp3[/wma]

ดาวน์โหลด 300 GAME HITS คลิ้กที่นี่ครับ ( 635 Mb ) ไม่มี Password Lock นะครับ แต่ต้องล้อคอินเข้า เวปก่อนถึงจะดาวน์โหลดได้  :)

bungygum

• บุคคลทั่วไป
 :D ขอบคุรมากๆครับ  :D

ไปฮ่องกงอย่าลืมเอาสาวๆฮ่องกงมาฝากด้วยนะครับ  ;D

Dxprofessional

ขอให้หายป่วยไวๆนะคับ... :) :)

ออฟไลน์ NewweN

• รุ่น The ปู่โรงเรียน
   :o  งี้ก้อออกหาเหยื่อมะได้ดิก๊าบ  :D :D

เที่ยวให้สนุกนะง้าบ  :)
Signature cleanned by Admin

phol

ออฟไลน์ loma123

• นักเรียนมัธยม
 :) :)  ..  ใคร เป็น...ฮองกงฟุต....ค่ะ.....งุงิงุงิ... :) :)

eol

โหยยยยยย ขอบคุณอย่างแรงเลยครับ >_<

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
โหยยยยยย ขอบคุณอย่างแรงเลยครับ >_<

:) แค่นี้หละมีค่ามากกว่า banner ใดๆ

neogreen

... เกมเก่ายังไม่ได้เล่นเลย :)

มาอีกเพียบ...ฮาร์ดดิส 250 กิ๊กผมเกือบเต็มแล้ว
ตั้งแต่สมัครเข้ามาที่ siamcafe เนี่ย

-/\-  ขอบคุณหลายๆ ที่หาเกม+โปรแกรม+ภาพสวยๆงามๆ มาให้

ขอให้ขาหายไวๆแล้วก็ เที่ยวเผื่อเด็กsiamcafeตาดำๆที่นี่ด้วยนะครับ

ปล.สยามคาเฟ่ จาดห้าย......<---สโลแกน แจ่มมาก

0051byte

สู้สู้ สู้ตายนะครับ
 :)

used

มา thank you อีกคนครับ  ;D

monk01

ขอบคุณมากครับ 300 เกมเชียวเรอะ o_O
ขอให้ไปเที่ยวให้สนุก เดินทางโดยสวัสดิภาพนะคร้าบบพี่  ;D

Depump

ขอบคุณครับ พี่บอม หายไวๆนะครับ  ;)

zoba

ร้านเน็ตผมอยู่ข้างๆ TOP ครับ
มาตอนนี้ลำบาก สุขสวัสดิ์ ทำถนนอยู่ 
จะมาต้อง มาเช้าหน่อย กลับดึกๆไปเลย
อีกอย่างเล่นกันเถื่อนมาก ปากซอยกลับเจริญ ตีกันทุกปีเลย อิอิ

• admin
ร้านเน็ตผมอยู่ข้างๆ TOP ครับ
มาตอนนี้ลำบาก สุขสวัสดิ์ ทำถนนอยู่ 
จะมาต้อง มาเช้าหน่อย กลับดึกๆไปเลย
อีกอย่างเล่นกันเถื่อนมาก ปากซอยกลับเจริญ ตีกันทุกปีเลย อิอิ

ผมเล่นหน้าร้านพี่น้องครับเล่นกันเองเฉพาะที่ร้านก็ร่วมๆ 200 คนอะครับ ฮ่าๆ

hattrick191

mickeysnappy

นี่ล่ะคือสิ่งที่เราใฝ่หา เอิ๊กกกกกก thx งับ  ;D

Jeez

มีอาไรมาให้ adsl ไม่เหงาอีกแย้ว .. อิอิ ขอบคุณมากคร๊าบบบบ

sitty_23

gosam

;)อย่ามัวแต่นั่งหน้าคอมนานไปนะครับเดี๋ยวเลือดลงขามากไปจะหน้ามืดวูบลงไปซบเอาร่องอกคนข้างๆแล้วจะเป็นเรื่องเอาน้า :-X
ปล.ร่องอกสาวม่ายเปงไร กลัวแต่ไปเจอเอาร่องอกกาเทยแย้วจาหาว่าหมูเอ๊ยหนูม่ายเตือนน้า :-*
ปล(2)ขอบคุณครับ โหลดแบบเดี่ยวๆจำกัดความเร็วที่10kb/sให้แล้ว
หายไวๆนะงับ
ปล(3)ถ้าหน้ามืดลงบนสาวแล้วอย่าหักโหมไปละงิงิ :D

• admin
;)อย่ามัวแต่นั่งหน้าคอมนานไปนะครับเดี๋ยวเลือดลงขามากไปจะหน้ามืดวูบลงไปซบเอาร่องอกคนข้างๆแล้วจะเป็นเรื่องเอาน้า :-X
ปล.ร่องอกสาวม่ายเปงไร กลัวแต่ไปเจอเอาร่องอกกาเทยแย้วจาหาว่าหมูเอ๊ยหนูม่ายเตือนน้า :-*
ปล(2)ขอบคุณครับ โหลดแบบเดี่ยวๆจำกัดความเร็วที่10kb/sให้แล้ว
หายไวๆนะงับ
ปล(3)ถ้าหน้ามืดลงบนสาวแล้วอย่าหักโหมไปละงิงิ :D
ขอบคุณงั้บ จำกัด ความเร็วไม่ต้องหรอกครับยังไหว ๆ

rag

โหลดแล้วเรียบร้อยแต่เข้าเกมส์ไม่ถูกอ่ะครับ แนะนำวิธีสักนิดซิครับ พอดีไม่ค่อยจะเก่งเรื่องติดตั้งนะครับ พอจะมีใครอธิบายผมได้บ้างนะครับ รบกวนหน่อยนะครับ อยากเล่นเหมือนกันนะครับ

kingza99

โหลดไม่ได้แล้วอ่ะครับ

ขอบคุณมากๆครับ

ออฟไลน์ joninter2004

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **

coke1150

โหลดไม่ได้อ๊า loginแล้ว พอคลิกแล้วมันบอกว่าไม่สามารถเปิดไดเรคทอรี่ได้ทำงดีครับฮือๆๆๆๆๆ แต่ขอบคุนมากนะครับ

Takapong

ม่ายช่ายมานไม่มีแล้วเหรอ  ??? ??? ตั้งปีที่แล้วแน่ะ  :)

batman

:c_laugh:  ขุดมานมาจากหลุม  :)

ออฟไลน์ jamesborn

• นักเรียนประถม
พี่เราได้เวลาพักที(กาย+ใจ) อิอิ อิจฉา อย่าลืมเอาสาวๆๆ แบบว่าขาว-สวย-หมวย-อึ้ม มาฝาก ด้วยนะคับ ขอให้สนุกกับการเดินทางคับ  :-* :-* :-* :-*

ออฟไลน์ yeah

• นักเรียนมัธยม

angelsmile9

ของเค้าดีจิงๆ คับ

Tmaster

เฮ้อ ขยันขุดกันจัง ทำอะไรไม่ได้ แต่ก็ต้อง

ขอบคุณครับ  :c_laugh:  :c_laugh:  :c_laugh:

HIJACK2000

โหลดไม่ได้แย้วว แงงงงงงงงงง ::) ::) ::)

dragonhero

ขอบคุณมากมายเลยครับ แล้วก็ขอให้ขาหายไวๆด้วยครับ

candyboy

โห.. กระทู้เก่าแล้วครับ พี่น้อง ครับ.....

ออฟไลน์ chareunphol

• **
 :-X :laugh: load บ่ ได้  :'(ช่วด้วยครับบบบบบบบบบ

inkmax

:clap: ขอบคุณครับ  :clap:

ออฟไลน์ teethai99

• นักเรียนประถม
 :teary: ไม่เห็นได้เลยคับ

ออฟไลน์ jameback

• **