เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: รู้ทันก่อนพวกจับลิขสิทธ์ MP3 และไฟล์อื่นๆที่ Share ก็สามารถค้นหาได้ทั้งวงแลน....  (อ่าน 81288 ครั้ง)

ออฟไลน์ Admin!

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
  • สัจจะคือคำขาด
    • http://www.siamcafe.net

โปรแกรมสำหรับค้นหา ไฟล์ MP3 และนามสกุลอื่นๆ ได้ทั้งวงแลนที่ แชร์ folder ไว้โปรแกรมนี้สามารถ ค้นหาไฟล์ .mp3 ได้ทั้งวงแลน รู้ทันก่อนพวกจับลิขสิทธ์ MP3 พูดง่ายๆว่าหากินง่ายๆบนอาชีพของเรา รู้ทันไว้ก่อนจะได้ไม่เสียรู้ โปรแกรมนี้ ลองโหลดไปดูแล้วคุณจะอึ้งเพราะว่ามันสามารถค้นหาไฟล์ .mp3 ได้ทั้งวงแลนในร้านของคุณเอาไว้ตรวจสอบได้ว่ามีใครมาแอบ ดาวน์โหลดไฟล์ mp3 ผิดกฎหมาย อาทิ ค่าย RS เป็นต้น ไม่ใช่เฉพาะไฟล์นามสกุล MP3 นะครับ นามสกุลอื่นก็สามารถค้นหาได้ ว่าวงแลนของคุณ มีไฟล์ .* อะไรบ้าง

ดีกว่าวัวหายแล้วล้อมคอกเพื่อความไม่ประมาท ควรดาวน์โหลดไปตรวจสอบดูได้ครับผมทดสอบแล้วค้นหาได้ทั้งวงขนาดครอบ ไฟล์วอวล์ เอาไว้( แต่ถ้า Share Folder หรือ ไดรท์เอาไว้ )ก็ไม่รอดครับ Search เจอได้เหมือนกัน  8)

Siamcafe

จัดให้พร้อม โกโกครั้น ( ซีเรียล ) "จะได้ไม่โดนจับ "

ขอขอบคุณลูกค้าที่ร้านด้วยครับที่นำมาบอกผม จะได้ปลอดภัย จากไฟล์ MP3 ไม่พึงประสงค์จะให้มี  ;D ;D

ปล. คือแบบว่ามีเรื่องจะขอรบกวนเพื่อนๆพี่ผู้มีจิตศรัทธาหน่อยครับอันเนื่องมาจาก ขณะนี้  Harddisk ของ SERVER ผมทั้ง 2 ตัว ใช้เนื้อที่ไปเกือบเต็มแล้วเนื่องจากเป็น HDD ขนาดแค่ 80 GB ( ส่วนของเวป ) ตอนนี้ต้องไปเดือดร้อน Harddisk ลูกที่ทำเป็น Backup เพิ่ม กลัวว่าหาก Harddiks พังไปข้อมูลผมจะสูญหายหมดจึงอยากจะขอรับบริจาค Harddisk จากผู้มีจิตศรัทธา..ไอ้ครั้นจะขอ Harddisk ขนาด 300 GB S-ATA เลยก็เกรงใจเพราะมันแพง หากเพื่อน,พี่ๆ,น้องๆ มี Harddisk ที่ยังใช้งานได้ขนาด 40-80 GB แบบใหนก็ได้อยากจะขอรับบริจาคมาหน่อยครับ หลายๆลูกเพื่อนำไป Turn มาเป็น Harddisk 300 GB แล้วแต่จิตศรัทธานะครับเพราะใจจริงผมไม่อยากได้เป็นเงินเลยต้องใช้วิธีนี้แทน ( เพราะเดี๋ยวจะหาว่าทำเวปเพราะเห็นแก่เงิน  :) :) )

กราบขอบพระคุณผู้มีจิตศรัทธาทุกๆท่านนะครับ  ::) ::) ::)
ท่านใดกรุณาบริจาคให้ผมก็โทรหรือ E-mail เข้ามาที่ [email protected]

หรือหากไม่สะดวกจะยก Harddisk ให้ทั้งลูกจะช่วยเหลือเป็นทางเงินแทน ( คนละเท่าไหร่ก็ได้นะครับเงินทุกบาททุกสตางค์ผมจะนำไปซื้อ Harddisk 300 GB S-ATA หากได้ตามจำนวนก็จะงดรับบริจาคทันทีครับ ) ตอนนี้ต้องการ Harddisk ขนาด 300 GB 2-3 ลูกเป็นอย่างมากเพราะเดือดร้อน Harddisk ลูก Backup อยู่  :-[ :-[

สำหรับเบอร์บัญชีผมนะครับ

ชื่อบัญชี ยงยุทธ์ ทิพย์พิทักษ์โชค
ธนาคาร กสิกรไทย สาขาคลองสาน บัญชี ออมทรัพย์ เลขที่ 068-2-55678-1

กราบขอบคุณสำหรับน้ำใจ ของทุกๆท่านไว้ล่วงหน้านะครับขอบคุณ จากใจครับ  ::) แล้วแต่ศรัทธานะครับ

::) ::)

"ผมมีสิ่งตอบแทนเล็กๆน้อยๆให้สำหรับผู้มีจิตศรัทธาก็คือ จะทำการ Add  user ของคุณให้เป็น VIP USER ( 5 ดาว )เพื่อได้รับสิทธิ์ในการดาวน์โหลดเกมส์ใหม่ๆเหมือน กับลูกค้าสยามคาเฟ่ให้แทนนะครับเป็นการตอบแทนน้ำใจของท่าน"  ::) ::)

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
วิธีใช้ง่ายมากๆแค่ พิมพ์ *. นามสกุลที่อยากค้นหาดังภาพตัวอย่างก็จะเจอทั้งวงแลนเลย ไม่ว่าจะซ่อนหรือ จะ lock อย่างไรก็หาเจอแน่นอนล้าน % ลองดูได้ครับ
หวังว่าคงถูกใจร้านเนตนะครับ  8)

Oishikawa

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณมากๆเลยครับ เป็นประโยชน์อย่างมาก แต่โปรแกรมนี้ใช้ค้นหาอย่างเดียวใช่ไหมครับ

Demigod

ผมใช้แล้วไมเจอแต่เครื่องตัวเอง อะแล้วก็เจอแต่เครื่องที่เปิดแชไว้อยู่แล้วเท่านั้นเอง :-\

Flex

โอ้ พระเจ้าช่วยกล้วยทอด  :-X

jasda2003

โอ้ สุดยอดเลย ครับ  :)

surapong

ดีครับ ที่ทำงานผมจาได้หาให้หมดเยยยยย :-*

GENERAL_AD

ดีเลยจะได้ตรวจเครื่องอื่นๆในบริษัทตัวเองเลยใครมีอะไรเด็ดเราจะตามไปดูด....แล้วลบออก เดียวมีคนมาตรวจแล้วไอทีจะลำบาก

jasda2003

อ้างถึง
ดีเลยจะได้ตรวจเครื่องอื่นๆในบริษัทตัวเองเลยใครมีอะไรเด็ดเราจะตามไปดูด....

เอาขนาดนั้นเราหรอครับ  ;D

Dxprofessional

โดนไปแล้วอ่ะ..เศร้าจัง :-[

• admin
ผมใช้แล้วไมเจอแต่เครื่องตัวเอง อะแล้วก็เจอแต่เครื่องที่เปิดแชไว้อยู่แล้วเท่านั้นเอง :-\

เหรอครับ พอดีผมยังไม่ได้ทดสอบเลย แต่คนที่เขาส่งโปรแกรมมาให้เขาบอกว่ามัน Search หาได้ แต่ก็ดีครับ เอาไว้ใช้งาน จุดประสงค์อื่นก็ดีเหมือนกัน

Sonic505

ผมได้เวอร์ชั่น 3 แล้ว แต่มันหาได้แค่ในเครื่องกับที่แชร์ไว้จิงๆ นั้นแหละ

• admin
ผมได้เวอร์ชั่น 3 แล้ว แต่มันหาได้แค่ในเครื่องกับที่แชร์ไว้จิงๆ นั้นแหละ

ก็ยังดีครับ โหลดเอาไว้ใช้กันดู เผื่อว่าพวก หมานำจับ จะแอบ ซุกซ่อนไฟล์ไว้ ยังดีกว่านั่งไล่หาที่หละเครื่อง :)

jasda2003

งั้นก็แชร์ไว้ทุกเครื่องไม่ดีรึ  :D

พอมีบุกคลน่าสงสัยเข้ามาค่อย scan ที  :)

checKmate

แล้วถ้าในกรณี พวกจับลิขสิทธิ์ ไม่ทราบว่ามี mp3 อยู่ในร้านบ้าง แล้วเจ้าของร้านเป็น อาม่าแก่ๆ ไม่รู้อีโหน่อีเหน่ เลย คงเป็นโปรแกรมที่ เอาไว้ใช้หากิน เป็นอย่างดีเลย
มาถึง เปิด scand หาเล่นงานก่อนเลย ถ้าเจ้าของร้าน หรือ เด็กเฝ้าร้านที่ ไม่ทันได้ระวังตัว หรือ เลินเล่อ ไม่ยอมลบทิ้งซะก่อน

ได้อย่างเสียอย่าง ^^

ดีในการตรวจสอบแล้ว ลบทิ้งก่อนโดนจับ
เสีย ตรงเอาไปใช้เป็นเครื่องมือหากิน เพื่อตรวจจับ ร้านที่เขาไม่รู้เรื่องใดๆ

ทางที่ดี ควรอย่ามี File mp3 ไว้ในร้านเป็นดีที่สุด เพราะที่เคยได้ยินมา แม้แต่ แผ่นไม่ได้เอาลงเครื่อง คอมถ้ามีไว้ครอบครอง หรืออยู่ในร้านก็โดนเหมือนกันครับ

zullyfinz

ช่วยอัพลิงค์ ให้ใหม่ด้วยนะคับ อยากได้ไว้ใช้ที่ร้าน คุนคับ  ;)

wongyala

อยากได้มากครับ ได้ข่าว มี กลุ่มตัวแทน RS กับ เกมส์ ATARI [เกมส์ TV]  จับ ที่ยะลา โดนระนาวกันเป็นแถว  ขอผมบ้างเถอะ  ยังไม่ได้ทุนคืนเลย
[email protected]

namol2000

ไม่ทราบว่ายังรับบริจาคอยู่ไหมค่ะ เพิ่งเห็นสองสามวันนี้เองคะ

singhad

โหลดตรงไหนครับ ไม่เห็นมีลิ้งเลย คุณบอมครับบอกที :o :o :o ::) ::) ::)

thunderrix

ช่วยทำ link ให้ใหม่ด้วยครับ  หาที่โหลดไม่เจอครับ  ขอบคุณมากครับ

• admin
hdd พัง ครับไฟล์เลยหาย  ใครที่ยังเคยโหลดไปเก็บไว้รบกวน แนบไฟล์มายังกระทู้นี้ให้ทีนะครับ

skyplust

จัดให้ครับ :)

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ wasan

• นักเรียนมัธยม
  • สวัสดีจ้า
ขอด้วยนะคับ
[email protected]  ขอบคุณครับ
Signature cleanned by Admin

tcompshop

ขอด้วยครับ [email protected] ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ djae77777

• นักเรียนประถม
ขอด้วยคนซิครับ จะเป็นพระคุณอย่างสูง :c_laugh: :c_laugh:

conner159

ถ้าผมเปิดร้านเน็ตจะล๊อกไดร์  +  โปรแกรมดิฟฟีช (แช่แข็งฮาร์ดดิส) เท่านี้คงพอป้องกันได้มั้งคับ - -

ultras8

8) ผมขอด้วยครับ ร้านผมก็ไปแล้ว :'(  RS ครับ     

ออฟไลน์ moophong

• VIP Group
โหลดตรงไหนครับอยากได้ครับ รบกวนหน่อย [email protected]

ออฟไลน์ netshop

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
อยากได้ด้วยคะ รบกวนด้วยคะ [email protected] ::)

joe0832

ใครโหลดไว้บ้าง รบกวนด้วยคนครับ

ออฟไลน์ mchalit009

ขอด้วยอีกสักคนครับที่ร้านเพิ่งจะโดนหมากัดไปครับ [email protected]

ออฟไลน์ beemza

abrom

;) ขอด้วยคนครับ [email protected] ขอบคุนครับ

mitnaja

ขอด้วยคับ ขอบคุณคับพี่[email protected]

wichian-R

ขอด้วยครับเปิดร้านกลัวโดนเหมียนกันนนนนน  [email protected]

sephiros

ขอบคุณครับที่แนะนำโปรแกรมดีๆ

ออฟไลน์ Psychogunss

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **

ruangsak

[email protected] ด้วยคนนะคับ ร้านเกมส์คับ

Mamepoko

ขอด้วยคนครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Extracafe

;) ::) ขอบคุณครับเฮียแต่ผมหาไม่เจอ :'(

itary

ขอด้วยค่ะ [email protected] ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ออฟไลน์ wasan

• สวัสดีจ้า
ขอด้วยอีกสักคนครับที่ร้านเพิ่งจะโดนหมากัดไปครับ[email protected]   ขอบคุณครับ

pumtuy3758

kettey

ขอด้วย คับ พี่บอม [email protected]  ร้านเกมส์ บางเครื่องไม่มีโปรแกรม Searh จะทำไง ช่วยบอกที คับ ขอบคุณ คับ

bookss

โดนไปแล้ว เมื่อ วานนี้ ถ้าเป็นได้ขอ นะที่ [email protected]

Takapong

:c_laugh: :c_laugh: อยากได้บ้าง แต่ม่ะรู้โหลดตรงไหน   :laugh: :laugh: :laugh:

ยังไงก็ขอบคุงไว่ก่อนคร๊าบบบบ   ::) ::) ::)

ใครพอทราบชื่อโปรแกรมก็บอกๆกานบ้านน่ะครับเพื่อจะไปหาเอาเอง    :'( :'( :'(

ออฟไลน์ songpal

ขอด้วยครับ [email protected] ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ waterkill

• **
  ผมก็ขอ  ด้วยคนครับ  ป้องกันไว้ก่อน และดี      [email protected]    ::) ::) ::)

manasapath

นั่นสิครับ ตั้งกระทู้มาให้อยากได้ แต่ไม่มีที่ให้หาโหลดมาใช้งาน
น่าจะมีลิงซ์ไว้ให้ด้วยเลย จะเป็นการสะดวกมากเลยนะครับท่าน
แต่ ก็อยากได้นะ มีไม้กันหมาไว้ก่อน ดีกว่าต้องเผชิญกับหมามือเปล่า
ร่วมด้วย ขอด้วยคนครับ [email protected]
ฝากความขอบคุณยิ่งมาล่วงหน้าด้วยนะคร๊าบบบบบบบบ

happy007

ขอด้วยครับ [email protected] :) ร้านคอมครับ

naipor01

ขอด้วยคนครับพี่บอมส์ [email protected] ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ce1jz

ขอด้วยคนครับ กำลังหาอยู่แต่หาไม่ได้ซักที กลัวโดนครับ

ขอบคุณมากๆครับ  ;)

pixemails

kartoon

ขอด้วยครับ ที่ร้านมีคนหน้าตาแปลกๆมาเรื่อยกลัวโดนจับเหมือนกัน [email protected]

jojpx

tor55

ขอด้วยคร๊าบ  ::)  ขอบคุณล่วงหน้านะคร๊าบ [email protected]

sarawute

kartoon

ขอด้วยนะครับ  เคยขอไปแต่ mail เก่าใช้ไม่ได้ ขอเปลี่ยน [email protected]  ขอบคุณครับ :)

ออฟไลน์ pui73

ออฟไลน์ pakoung

ร่วมด้วยช่วยขอ  [email protected]   กลัวหมากัดครับ จะปีใหม่แล้ว กลัวมันหาเงินใช้  ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

ออฟไลน์ yod

Ppoo

ออฟไลน์ boyochi

• **

Zydney

ขอบคุณครับ  :pray: :pray:

ออฟไลน์ chackkrit

• Vip Gold ศิษย์ก้นกุฏิ
  • ก็มีท้อ..แต่ก็...ไม่เคยถอย..แล้วมันก็ผ่านไป

gosam

poom

ขอขอบคุณครับ :blaa :blaa: :blaa: