เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบวิธีทำให้ Router Netgear ทำงานเป็น Bridge ครับ  (อ่าน 4245 ครั้ง)

@~*

• บุคคลทั่วไป
ผมจะให้ pc เป็นตัวหมุนแล้วจะให้มานวิ่งผ่าน Proxy อาครับ แล้วจะ limit ค่าต่างๆให้ user ช่วยแนะนำโปรแกรมด้วยก็ได้ครับ

KillerNay

Re: อยากทราบวิธีทำให้ Router Netgear ทำงานเป็น Bridge ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2006, 08:13:40 pm »
Windows มีให้มาแล้วอ่าคับ ลองอ่านเรื่อง Network balance อะ ช่วยท่านได้

@~*

Re: อยากทราบวิธีทำให้ Router Netgear ทำงานเป็น Bridge ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2006, 03:16:41 am »
เอ่อ.. งง ครับ ช่วยเพิ่มเติมอีกนิดได้ไหม ผมไม่รู้เรื่อง network เลย

rayumboy

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 28, 2007, 01:00:53 pm »
ของผมใช้ Router Netgear  เหมือนกันนะ แต่มันหลุดบ่อยๆ อ่ะ คุณเป็นกันบ้างรึเปล่า มันเกิดจากอะไรอ่ะ
หลุดตอน เย็นๆอ่ะนะ รบกวน่ช่วยๆกันหน่อยนะ ไม่มีความรูเรื่องเนตเวริกอ่ะ