หมวดหมู่สี่ > InternetCafe Software

วิธีติดตั้ง CafeSuite ( CafeStation ) อัพตัวไฟล์ใหม่แล้วค่ะ

(1/350) > >>

chababear:

กลับมาอัพให้ใหม่แล้วนะคะใจเย็นๆนะคะกำลังทำแหะๆๆๆ

กำลังอัพนะคะ พอดีงานเยอะมาก ใครมีปัญหา รบกวนเซฟรูปมาให้ดูด้วยจะดีมากว่าพูดอย่างเดียวไม่เห็นภาพบางทีนึกไม่ออกนะเจ้าคะ

Download Powered BY siamcafe

ดาวน์โหลด คาเฟ่สูทพร้อมภาษาไทย คลิ้กที่นี่  ( เฉพาะ สมาชิกที่ login เท่านั้นครับ ) ( อัพให้ใหม่แล้วนะคะโหลดได้เลยค่ะ )[color]

Password : www.siamcafe.net

คำเตือน : โปรแกรม InternetCafe ทั้งหลายที่แจกไป กรุณา อย่าดาวร์โหลดไปเพื่อ การค้าขายนะครับ แต่ถ้ามีลูกค้าเค้าอยากให้เราติดตั้งให้อันนี้ก็แล้วแต่ท่านจะเห็นสมควร (กรณีมีอาชีพเป็นช่าง) คิดค่าแรงเอาแล้วกันห้ามขายขาด

chababear:
2.ทำการติดตั้งโปรแกรมคะ เอารูปมาบางส่วนนะคะ เพราะมันไม่อยากอ่าคะคิดว่าคงทำได้

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

chababear:
3.หลังจากติดตั้งเสร็จเราก็มาทำการเซ็ทค่าเครื่อง Server ก่อนเลยคะตั้งค่า Server

chababear:
ตั้งค่าเพื่อให้ Cilent หา Server IP เองอัตโนมัติ

chababear:
สร้างรหัส ผู้ดูแล อันนี้สำคัญนะคะเพราะถ้าเรายังไม่ไดสร้าง ผู้ดูแล เมื่อเราลงเครื่องลูกและเครื่องลูก ดันไม่เชื่อมต่อกับเครื่องแม่จะได้ ถอนออกได้คะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version