เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบเกี่ยวกับ antivirus antispyware และ firewall ครับ  (อ่าน 1980 ครั้ง)

agentium

• บุคคลทั่วไป
อยากทราบเกี่ยวกับ antivirus antispyware และ firewall ครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2007, 08:46:13 am »
อยากทราบว่า  antivirus  antispyware  และ  firewall  ตัวไหนไม่ค่อยหน่วงเครื่องบ้างครับ ::)

SB_ELEC

• บุคคลทั่วไป
Re: อยากทราบเกี่ยวกับ antivirus antispyware และ firewall ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 18, 2008, 07:50:13 am »
NOD32,Xoft spySE,Kerio