บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนปรึกษาหน่อยครับว่าถ้าผมมีงบ 3000-4000 ผมจะใช้เน็ตอะไรดีครับ  (อ่าน 4200 ครั้ง)

ออฟไลน์ siam

• Hi !!! ... ??? %~~//--๓$$#2 มีก็จะแจก ไม่มีก็จะพยายามหามาแจก...
  • มหาลัยรัฐบาล
ขอแบบแรงพอตัวแล้วก็ไม่เน่าบ่อย เน่าน้อย ๆ ยิ่งดีเลยครับแนะนำทีครับ

ขอบคุณมาก ๆ ครับ ::)
Signature cleanned by Admin

momochan

• บุคคลทั่วไป
เราใช้ของ True อยู่แต่เป็น แพ็คเก็ตที่ต้องใช้ร่วมกับโทรศัพท์มือถือ แล้วก็เบอร์บ้านของ True อ่ะ  ความเร็วมีสูงเหมือนกัน แล้วก็ไม่หลุดด้วยนะ  พอเทียบกับเครือข่ายอื่น ๆ รู้สึกโปรนี้จะถูกกว่าที่อื่นนะ  ไม่รู้ยังรับสมัครอยู่หรือป่าว  เราพึ่งสมัครไปเดือนที่แล้ว  ลองไปถามที่ True แล้วกัน 

ไม่ได้โฆษณานะ เพียงแต่เราใช้อยู่ บางวันต่อครั้งเดียวเล่นได้ทั้งวันเลยอ่ะ     ๛emoticon236:

ออฟไลน์ NewweN

• รุ่น The ปู่โรงเรียน
จะเอาไปใช้ทำไรหละคับ เปง ADSL หรือ ธรรมดาอะ  8)

DrackulaX

กทม.ในเมือง คงหนีไม่พ้นทรูคับ ทรู2 MBก้อพอมั้งคับ ถ้ามะสะจายทรูมีถึง4 MBบ้านที่กรุงเทพใช้อยู่ไม่เคยหลุดเลย อิจฉาใน กทมจัง*-*
ร้านที่เชียงใหม่เนทผีเข้าผีออก *-* ๛emoticon251:บังเอิญเเพกเกจที่เเรงที่สุดที่ผมหาได้เปนCATtelecom Hinet 2MB

ออฟไลน์ NewweN

• รุ่น The ปู่โรงเรียน
กทม.ในเมือง คงหนีไม่พ้นทรูคับ ทรู2 MBก้อพอมั้งคับ ถ้ามะสะจายทรูมีถึง4 MBบ้านที่กรุงเทพใช้อยู่ไม่เคยหลุดเลย อิจฉาใน กทมจัง*-*
ร้านที่เชียงใหม่เนทผีเข้าผีออก *-* ๛emoticon251:บังเอิญเเพกเกจที่เเรงที่สุดที่ผมหาได้เปนCATtelecom Hinet 2MB
ตามนี้เลยคับ ถ้าใน กทม. อะ ตอนนี้มานเปง super hi speed แล้วด้วย ราคาถูกลงนิดนึง  :-*

tM

ป๊าด ตั้งแต่กุมภา ป่านนี้ติดไปแร้วมั้ง  :c_laugh: