บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้วิธีไรท์แผ่นที่ทำก่รโปรเทคไว้อ่ะครับ?  (อ่าน 3329 ครั้ง)

xman14

• บุคคลทั่วไป
คืออยากไร้ท์แผ่นที่มีการทำโปรเทคไว้อ่ะครับ โดยเราสามารถเลือกเอาบางไฟล์หรือบ้างส่วนของแผ่นที่เราอยากได้ แต่มันติดโปรเทคไม่ทราบใช้โปรแกรมไรดีครับแก้ ?

singhad

Re: อยากรู้วิธีไรท์แผ่นที่ทำก่รโปรเทคไว้อ่ะครับ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2007, 06:09:39 pm »
ผมใช้โปรแกรม UltraISO เปิดได้หมดทุกแผ่น แต่อย่าออโต้รัน :) :) :) :) :) ๛sc ๛scนะครับ

xman14

Re: อยากรู้วิธีไรท์แผ่นที่ทำก่รโปรเทคไว้อ่ะครับ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 06, 2007, 02:43:30 pm »
ขอบคุณมากครับ

moosuper

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 06, 2007, 05:28:58 pm »
ส่วนตัวผมยกให้ ISOBuster เจาะได้ทุกแผ่น

แถมครับ โปรแกรม IsoBuster 2.0 + ยาแก้ไข้หวัดนก

Download : IsoBuster2 คลิ๊กที่นี่

gpcom

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 06, 2007, 06:51:39 pm »
 ::) ::) ::) ::) ::) ::)

จงเจริญๆ

cartoonlove

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 02, 2008, 07:19:22 pm »
ส่วนตัวผมยกให้ ISOBuster เจาะได้ทุกแผ่น

แถมครับ โปรแกรม IsoBuster 2.0 + ยาแก้ไข้หวัดนก

Download : IsoBuster2 คลิ๊กที่นี่

ลองดู link หน่อยนะคับ ไฉนเปงหน้านั้นระคับ