เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากใช้ squid แต่เลือกไม่ถูก  (อ่าน 2483 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lord_the_pooh

• นักเรียนประถม
อยากใช้ squid แต่เลือกไม่ถูก
« เมื่อ: มิถุนายน 03, 2007, 07:40:47 pm »
คือผมอยากใช้ squid มั่งง่ะครับ แต่รู้สึกว่ามันมีหลายเวอร์ชันเหลือเกิน

ช่วยแนะนำหน่อยครับว่า ver. ไหนดีที่สุด

และถ้าจะปรับ config ให้ด้วยจะยิ่งเป็นพระคุณอย่างสูงครับ

::) ::) ::)
Signature cleanned by Admin

cartoonlove

• บุคคลทั่วไป
Re: อยากใช้ squid แต่เลือกไม่ถูก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2007, 01:05:53 pm »
ตอนนี้ผมว่าลอง squid 2.6 ดูนะครับ

Tmaster

• บุคคลทั่วไป
Re: อยากใช้ squid แต่เลือกไม่ถูก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2007, 02:12:53 pm »
เค้าว่า ipcop ก็ดีนะครับ