เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมรัน Sarg ไม่ได้อ่ะครับ  (อ่าน 3502 ครั้ง)

GOWA

• บุคคลทั่วไป
ทำไมรัน Sarg ไม่ได้อ่ะครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 06, 2007, 02:52:14 am »
ผมติดตั้ง Sarg แบบนี้นะครับ
 1. # cd /usr/local/src/sarg-2.2.2
 2. # ./configure
 3. # vi Makefile แก้ไฟล์ MANDIR  =/usr/local/man/man1 ไปเป็น MANDIR  =/usr/share/man/man1
 4. # make
 5. # make install
 6. # vi /usr/local/sarg/sarg.conf
 7. แก้เป็น
    access_log /var/log/squid/access.log
    output_dir /var/www/html/squid-reports
    lastlog 30
 8. # sarg

แล้วมันขึ้นว่า
SARG: Records in file: 69037, reading: 100.00%

แล้วก็ค้างไปเลย
ตอนแรกคิดว่ามันโหลดนาน แต่ทิ้งไว้ทั้งคืนมันก็ไม่มีอะไรคืบหน้า แบบนี้ต้องทำยังไงครับ