เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องการลบ user  (อ่าน 2952 ครั้ง)

ออฟไลน์ hattrick191

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
สอบถามเรื่องการลบ user
« เมื่อ: มิถุนายน 07, 2007, 08:39:46 am »
จะโดนลบ user เนื่องจากอะไรได้บ้างคับ ของเก่าพบโดนลบไป ไม่ทราบสาเหตุ ก็ไม่เป็นไร
แต่ผมพึ่งสมัครใหม่ เมื่อวันที่ 25 พฤษภาคม 2550 ที่ผ่าน มาวันนี้ก็โดนลบ อีกแล้วคับ
มีสาเหตุอะไรอีกบ้างถึงโดนลบ ตั้งแต่ใช้งานเว้บนี้มาเคยตอบ แค่ 3-4 กระทู้ อาจจะไม่ถึงซะด้วยซ้ำ
ขอบคุณคับ
Signature cleanned by Admin

moosuper

• บุคคลทั่วไป
Re: สอบถามเรื่องการลบ user
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2007, 08:59:42 am »
เป็นเพราะระบบฐานข้อมูล (database) ของ siamcefe มีปัญหาครับ

ทางผู้ดูแลจึงจำเป็นต้องทำการ Rollback ข้อมูลย้อนกลับไป

จึงทำให้ข้อมูลใหม่ๆสูญหายครับ

TK

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2007, 08:53:48 am »
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Lamborghini``

• อดีตมีไว้ให้เราคิดถึง แต่..ไม่ได้มีไว้ให้เราเดินย้อนกลับไป
  • สยามคาเฟ่ TeamWork!
  • ผมเป็นคนเดินช้า แต่ผมไม่เคยเดินถอยหลัง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2007, 04:24:12 pm »
ถูกตั้งครับกำลังจะมาบอกพอดี
Signature cleanned by Admin