เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

โพลล์

ทำไมตรงbackgroundในเครื่องของผมไม่สามารถปรับแต่งอะไรได้เลยครับ

ทำไมตรงbackgroundในเครื่องของผมไม่สามารถปรับแต่งอะไรได้เลยครับ
0 (0%)
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 0

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยผมหน่อยครับพี่ๆ  (อ่าน 2171 ครั้ง)

Calib

• บุคคลทั่วไป
ช่วยผมหน่อยครับพี่ๆ
« เมื่อ: มิถุนายน 08, 2007, 07:25:39 am »
ทำไมbackgroundผมไม่สามารถทำอะไรได้เลยครับเลื่อนเลือกรูปภาพก็ไม่ได้ครับช่วยที่ตอนนี้ก็ไม่สามารถใช้ได้หน้าจอเป็นสีฟ้า

ออฟไลน์ Lamborghini``

• อดีตมีไว้ให้เราคิดถึง แต่..ไม่ได้มีไว้ให้เราเดินย้อนกลับไป
  • สยามคาเฟ่ TeamWork!
  • ผมเป็นคนเดินช้า แต่ผมไม่เคยเดินถอยหลัง
Re: ช่วยผมหน่อยครับพี่ๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2007, 04:24:57 pm »
คุณมีปัญหาเกี่ยวกับรูปภาพคุณป่าวเนื่องจากรูปภาพอาจหมดอายุได้นะ
Signature cleanned by Admin