เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เซต Router Modem ของ kasda ไม่ได้ค่ะ แนะนำหน่อยค่ะ  (อ่าน 4068 ครั้ง)

ออฟไลน์ kanun89

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
ที่ร้านมี เน็ต ttt  2m ใช้ ip 192.168.1.1 ตอนนี้ได้เอาของ กสท.มาลง Router Modem ของ kasda เซตมาให้แล้วที่รหัสเดียวกันค่ะ พอไปเปลี่ยน เลข  เล่นไปสักพักเมื่อไม่มีการเรียกข้อมูลมันก็หลุด และไม่สามารถเข้าได้อีก  ต้องมานั่งเซตเลขใหม่ รบกวนท่านๆๆที่ใช้ Router Modem ของ kasda แนะนำวิธี save ค่าเลขที่เราไปเปลี่ยนให้หน่อยค่ะ ศูนย์กสท. เขาทำให้ไม่ได้ค่ะเขาก็พยายามแล้ว เราต้องช่วยตัวเองค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ
Signature cleanned by Admin