บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: แจกมือถือฟรีcensor(ได้รับการรับรองจากกระทรวง ICT)  (อ่าน 5440 ครั้ง)

sa_doit

• บุคคลทั่วไป
แจกมือถือฟรีโดนหลอกแดกจริง(ได้รับการรับรองจากกระทรวง ICT)

สมัครผ่านนี้เลย  http://FreeMobs.co.uk/index.php?referral=16879

เเจกโทรศัพท์ฟรีเพียงเเนะนำสมาชิก(ได้รับการรับรองจากกระทรวงICT)
ด่วน!ได้รับการประกันความเชื่อถือจากกระทรวงICTแล้ว!!!!!!
มีเวปต่างประเทศที่แจกมือถือฟรี โดยเลย
มีให้เลือก 4 รุ่น สวยมากๆ  ง่ายๆเพียงแต่เราเลือกMotorola KRKR K1 สวยมากๆๆๆเลย
1.เลือกรุ่นโทรศัพท์มือถือที่ต้องการมันมีไม่กี่รุ่นให้เลือก

2.กรอกอีเมล์แล้วติกถูกใต้อีเมล์แล้วกดsign up

3.กรอกรายระเอียดให้ครบโดยชื่อ-ที่อยู่จะต้องเป็นข้อมูลจริงที่ทาง websiteจะจัดส่งของรางวัลให้คุณได้ถูกต้อง

ขั้นตอนการสมัคร
E-Mail: กรอกที่อยู่อีเมล์ของท่าน
Confirm E-Mail: ยืนยันอีเมล์ของท่าน
Password: ตั้งรหัสของท่าน
Confirm Password: ยืนยันรหัสของท่านอีกครั้งนึง
Signup Key: กรอกรหัสตามที่เขาให้มาให้เหมือนกับเขา
Full Name: กรอกชื่อและนามสกุลเต็ม
Street: กรอกบ้านเลขที่และชื่อถนน
City: ชื่อเขตหรืออำเภอ
County: ชื่อจังหวัดและประเทศ
Post Code: รหัสไปรษณีย์
กดปุ่ม Register

4.เช็ค mailที่ตอบกลับมาและClick เพื่อยืนยันการสมัคร
5.แนะนำเพื่อนๆให้มาสมัครตามจำนวนของคะแนนที่เครื่องแต่ละรุ่นต้องการ

วิธีการทำตามกติกาและเงื่อนไข ***(ไม่เสียหายอะไรเลย )***
อธิบายเพิ่มเติมเกี่ยวกับ Not Complete
1.หลังจากที่สมัครทำตามขั้นตอนเสร็จหมดแล้วครับสมมุติว่าคุณเลือก Motoคุณจะต้องแนะนำคนอื่นๆๆตามที่กำหนดเช่น5คน***(แค่แนะนำเท่านั้น)
2.เมื่อคุณเริ่มมีการแนะนำแล้วสมมุติว่าคุณได้ 5 คนแล้วคุณยังไม่ได้รับเมลล์อะไรเลยและในหน้าต่างของคุณยังขึ้นคำว่า Not Complete หรือ Complete บ้างในบางรายชื่อสาเหตุมาจากคนที่คุณแนะนำยังเป็น Not Complete
3.วิธีแก้ไข Not Completeคนที่คุณแนะนำจะต้องแนะนำคนต่อๆๆไปให้ครบจำนวนตามของที่เขาเลือกไว้สมมุติเลือก Motoไว้เขาก็ต้องไปแนะนำคนไห้ครบ 5คน ตามกติกาเมื่อเขาแนะนำครบ Not Completeจะหายไปเมื่อรายชื่อทั้งหมดกลายเป็น completeเราก็จะได้ของที่เราเลือกไว้ครับ
4.สำหรับคนอื่นๆๆที่เราแนะนำไปเขาก็ต้องทำเหมือนเราเริ่มนับตั้งแต่เริ่มต้นเหมือนกันคุณจะได้รับของเมื่อ complete เช่นเดียวกัน
สมมุติว่าคุณคือนาย ก. คุณเข้าไปเลือก D500ไว้ ทางเว็บเขาไห้นาย ก. แนะนำคน 8 คน นาย ก. แนะนำนาย1  นาย 2 นาย 3 นาย 4 นาย 5 นาย 6 นาย 7 นาย 8 นาย ก. จะยังไม่ได้รับอะไรทั้งสิ้นเนื่องจาก Not Complete
นาย 1 เลือก D500 นาย 1 ต้องแนะนำคนจำนวน 8 คนถึงจะขึ้นคำว่าCompleteไห้
นาย 2 เลือก D500 นาย 2 ต้องแนะนำคนให้ครบ 8 คนแต่นาย2 แนะนำไปแค่ 4 คน มันยังคงขึ้นคำว่า Not Complete และนาย 1 และ 2 จะได้ของก็ต่อเมื่อคนที่นาย 1 และ 2 แนะนำได้แนะนำคนครบตามที่กติกากำหนด
รีบๆหน่อยนะคะแล้วคุณจะได้รับตามที่เลือกไว้แค่เพียงสมัครก็ได้มือถือไปใช้ฟรีเลยค่ะ

sa_doit

:)  แจกจิงๆๆน่ะ  ไม่ได้โม้

giant_none

ใครเชื่อก็...แล้วครับ

GianT

ไม่น่าเชื่อเลย

ออฟไลน์ channaronk

• นักเรียนประถม
ไม่เคยเห็นมีใครได้เลยอะ   ใครได้แล้วช่วยถ่ายรูปมาให้ดูที - -*
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ arkeerat

• นักเรียนมัธยม
ก็แค่การตลาดแนวใหม่ ที่ไร้มนุษยธรรม ไม่มีความรับผิดชอบต่อสังคมและอาจนำอีเมลล์ขยะมากมายมาสู่อีเมลล์ของคุณ
Signature cleanned by Admin