เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: โหลดเกมส์ขนาด 5.6 G มาไรท์อย่างไรดีครับที่ให้ต่อแผ่นได้  (อ่าน 3342 ครั้ง)

ออฟไลน์ thaigames

• นักเรียนมัธยม
พอดีผมโหลดเกมส์ขนาด 5.6 G มาต้องไรท์อย่างไรีครับที่ให้ต่อแผ่นได้ ขอบพระคุณ
Signature cleanned by Admin

mario7

• บุคคลทั่วไป
ช่วยหน่อยคับ คอมมันrestartเอง shutdownไม่ได้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2007, 03:07:12 pm »
ผมเล่นเนตอยู่ดีๆ  ก็ค้างเหมืนมันจะโหลดอะไรซักอย่าง  แล้วก็มี file ชื่อ 3.exe,2exe,1exeขึ้น  แล้วผมก็ลบไป  จากนั้นคอมมันก็restat เอง โดยมีเครื่องหมายผิดขึ้นแล้วก็นับถอยหลัง   ส่วนเวลาshutdownก็  ขึ้น saving  ตลอดไม่ยอม shutdown ซะที

ออฟไลน์ Lamborghini``

• อดีตมีไว้ให้เราคิดถึง แต่..ไม่ได้มีไว้ให้เราเดินย้อนกลับไป
  • สยามคาเฟ่ TeamWork!
  • ผมเป็นคนเดินช้า แต่ผมไม่เคยเดินถอยหลัง
ถามาจัดไปครับ
1.ในกรณีที่คุณดาวน์โหลดมา คุณดาวน์โหลดเพียง Files Full หรือว่าแยกเป็นPart ถ้าแยกเป็นPartให้คุณใช้ 2 แผ่น แต่ถ้าเกิดคุณดาวน์โหลดมาแบบ ถูกบีบอัดให้คุณคลายมันออกมาแล้วก็ค่อยแยก อาจลำบากนิดหน่อยแต่ทำได้นะครับ
Signature cleanned by Admin