เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ::: คนไหนสนใจนำระบบนี้ไปทดสอบที่ร้านเชิญเลยครับแล้วเข้ามาปั้นกระทู้กันบ้างนะ::::  (อ่าน 6528 ครั้ง)

webddgame

• บุคคลทั่วไป
เนื่องจากว่า ตอนนี้ทำระบบ ใหม่ไฉไลกว่าเดิมให้ทดสอบกันแล้วนะครับ ข้อดีของมันนะ
1. ตอนนี้ทำให้มันครีได้ แต่ ครีได้ 10 เครื่องครับ
ip rank ตั้งแต่ 192.168.1.1 ถึง 192.168.1.10 ครับ ใช้ port 6101 ถึง 6110 นะครับ
2.ทำการแยกสายได้ครับ อันนี้ ทำให้เป็นบางเกมส์ครับ ประมาณ 10 เกมส์ได้ครับ มีดังนี้
2.1 Audition
2.2 SF
2.3 Warcraft ต้องตั้งเป็นport 6101-6200 นะครับไม่งั้น หลุดไปวิ่งสายเน็ตแน่ๆๆ
2.4 ragnarok
2.5 Yulgang
2.6 ETC เยอะง่ะ เดาเอาให้แล้วกันประมาณ 10 เกมส์ได้ครับ
3.มีระบบ แพท server ให้ ด้วยครับ สามารถโหลด แพท พวก FTP หรือ HTTP ได้ครับ ทดลองใหม่แล้วครับ
4.ระบบ ตีตรา จองจำ ในกรณีที่ hack โดย การ เจาะมาทาง grub นะครับลองดูครับ ส่วน ssh ละลองดูรับรองไม่ผิดหวังครับผม ลองกันไว้แล้วจ้า
5.สำหรับ สลับสายอันนี้ พลาดกันไม่ได้ครับ ... สายไหนหลุด มันจะ สลับให้เอง สายไหนมา หรือมาทั้ง 2 สายมันจะ จัดการให้ เป็น การแยกสาย ได้ เหมือนเดิมครับผม

ถ้าอย่างไร ลองใช้งานกันแล้ว ... โพสมาคุยกันได้ครับผม อื่อลืมไป ตัวโปรแกรมใช้งาน ได้เพียง 30 วันนะครับ ลองดูครับผม เปิด แช่ตลอดไว้เลยนะคัรบบายครับ...

ที่โหลดนะครับนี่เลยทำไว้แล้ว 20 ไฟล์ครับ

http://webddthai.homelinux.org

มีปัญหาอย่างไร ไปโพส ได้นะ

-------------------------------------------------------------------------------------------------------
ต้องขอกล่าวไว้อย่างนะครับว่า ที่ให้นี้เป็นตัวทดลองฟรีๆๆครับแจกเลย จะนำไปใช้อย่างไรก็ได้ครับ ผมไม่สามารถ
บอก User+Password ได้นะครับ ส่วนคนไหนที่ ลองแล้วใช้งานแล้วประทับใจก็ลองมาโพสบอกกันบ้างนะครั บ
ลืมไปครับระบบนี้ เป็น Squid ในตัวอยู่แล้วครับและไม่จำเป็นต้องติ๊ก Proxy ที่เครื่องลูกนะครับระบบมันจะวิ่งของมันเองครับผมบาย ครับ จบ ข่าว
ไปโหลดมาลองกันบ้างนะ
-------------------------------------------------------------------------------------------------------
รูปนะครับนี่เลย

webddgame

ง่าไม่เห็นมีครายมาตอบกันบ้างเลยครับ ช่วยๆๆตอบกันหน่อยครับผม อยากรู้ว่านำไปลองกันหรือยังครับ

ออฟไลน์ nutz

• นักเรียนมัธยม
    • Mr.nutz
แนวคิดน่าสนใจดีครับ.... ว่างจะลองเทสสสสดูนะครับ อิอิ ที่ ไม่มีคนตอบยังไม่ตื่นกานครับ ออนไลน์กานดึกๆ 555+
Signature cleanned by Admin

rewjang

มารับไปลอง แงะดูฮับ

X-Omega

webddgame

5 5 55  ท่านเดิม ลองโหลดไป แงะ หน่อยครับบบผม

webddgame

ขอบคุณ ครับ ที่เข้ามาเยี่ยมครับผม

ออฟไลน์ up_to_benz

• นักเรียนมัธยม
ก็เห็นเอาไปขายอยู่ที่เวป linuxthai นี้ครับ ตอนแรกบอกแจกฟรีด้วย แหละพอเขียนไปเขียนมาเป็นแชร์แวร์ซะงั้น แล้วก็มาถึงเวป siamcafe ที่รักของผมจนได้ หุหุ

X-Omega

5 5 55  ท่านเดิม ลองโหลดไป แงะ หน่อยครับบบผม

เรียบร้อยละครับ

อ้างถึง
#!/bin/sh -e
#
# rc.local
#
# This script is executed at the end of each multiuser runlevel.
# Make sure that the script will "exit 0" on success or any other
# value on error.
#
# In order to enable or disable this script just change the execution
# bits.
# ควยคิดจะดูอะไรจากกรูว่ะไอ้สาด
#/etc/init.d/fail2ban start
exit 0

Chipset

X-Omega

5555+ คุณ X-Omega เอาจนได้

ตราบใดที่ยังคิดจะขายแพงๆ และเป็น open source ยังไงก็เป็น root ได้ครับ

Chipset

อืม รู้สึกตะหงิดๆเหมือนกันครับ เอา open source มาทำขาย  :o

แต่ก็อย่างว่าครับ ใจเขาใจเรา เขาทำได้นินะ

xmens008

โหลดไม่ได้แล้วคับ ใครโหลดไปแล้วช่วยup โหลดใหม่ให้หน่อยคับ
ผมอยากได้  [email protected]

joe0832

ยังไงถ้ายังไม่ค่อยเป็นน่ะ แนะนำ IPCop เจ๋งสุดแล้วครับ ใช้มาเป็นปีแย้วยังใช้ได้ดีอยู่เรย

ออฟไลน์ JuniorX_ray

• สยามคาเฟ่ TeamWork!
  • ความรู้ไม่มีวันที่สิ้นสุด ....
    • -
^^ เดียวจะลองไปศึกษา IPCop อย่างจนริงๆ ดูบ้างละคับ หน้าจะมีประโยชน์ไม่ตอนนี้ก็ อนาคต ^^

ammo

โทดนะครับ ผมเป็นคนติดตามอยู่เรื่อยๆๆ ที่นี่ แต่ ส่วนใหญ่ คนที่ลง เค้าจะให้ใช้กันแบบฟรีๆๆไปเลย  แบบที่ว่า ทดลองฟรี ไม่บอก ยูส + พาส ผมคิดว่า อย่าลง เลย ท่าน โหลดไปแล้ว มันเปลืองเนื้อที่
ในคอม ผมเปิดอยู่ 3 ร้าน ใช้โปรแกรมจากที่นี่ ที่ให้โหลดฟรีพร้อมคู่มือ ใช้แล้ว ดีครับ ส่วน ที่ทดลองฟรี ขอความกรุณาเถอะครับ ทำอาชีพเดียวกัน น่าจะแบ่งปันกัน เหมือนท่านอื่น ทุกวันนี้มีคนที่จ้องจะขูดรีด อยู่แล้ว  คนทำร้านเหมือนกันยังจะคิดแบบนี้ มันไม่ไหวนะท่าน     

KillerNay

แงะยังไงก็ไม่ผิดกฎหมาย open source นี่ครับ

ooijung

คงต้องแล้วแต่ความพอใจของแต่ละคนดีกว่านะคะเขาเก็บค่าใช่จ่ายก้อเพราะเขามีวิชาความรู้ที่สามารถทำแล้วออกมาใช้งานได้ดี ค่าวิชาของเขาอ่ะค่ะ ถ้าเราไม่เลือกใช้บริการเขาก้ออย่าไปต่อว่าเขาเลยค่ะ ทุกคนต้องทำงานหาเลี้ยงปากท้องกันทุกคนค่ะ  ;)