บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: พระราชบัญญัติว่าด้วยการกระทำความผิดเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์พ.ศ. ๒๕๕๐  (อ่าน 3410 ครั้ง)

KillerNay

• บุคคลทั่วไป
พระราชบัญญัติว่าด้วยการกระทำความผิดเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์พ.ศ. ๒๕๕๐

มาร่วมแสดงความคิดเห็นกันหน่อยนะ.... ไหนๆก็เป็นสาขาที่ตรงกับผู้ใช้และผู้งานด้านนี้มากที่สุด

DOWNLOAD : FILE PDF

ออฟไลน์ McMoore4110

• นักเรียนมัธยม
รู้ไว้ใช่ว่า ใส่บ่าตัดหัว......................ตาย
Signature cleanned by Admin

jecking

เหมือนจะดีนะครับ แต่รู้สึกว่าผู้ดูแลระบบหรือผู้ให้บริการเน็ต ต้องรับหนักเลยครับ ทำอะไรไม่ได้เลยแหละ ลองอ่านดูครับ

jecking

ลืมไปอีกอย่างครับ สำหรับท่านที่ชอบเล่นบิต เตรียมตัวเตรียมใจไว้เลยครับ  ผมก็ด้วยสิ :'(

KillerNay

ลืมไปอีกอย่างครับ สำหรับท่านที่ชอบเล่นบิต เตรียมตัวเตรียมใจไว้เลยครับ  ผมก็ด้วยสิ :'(

อย่ากัวครับเรื่องบิต บล๊อคยากส์  รับรอง

bellenet

แล้วร้านเน็ตจะเป็นงัยครับเราจะเก็บข้อมูลกันอย่างงัยแล้วการขอต่อใบอนูญาตละคายมีทางออกตอบผมที

KillerNay

แล้วร้านเน็ตจะเป็นงัยครับเราจะเก็บข้อมูลกันอย่างงัยแล้วการขอต่อใบอนูญาตละคายมีทางออกตอบผมที

รอดู policy ของ ท่านรัฐมนตรี ครับ

donggie

สงสัยในมาตราที่ ๙ ครับ ผู้ใดทำให้เสียหา แก้ไข เปลี่ยนแปลง หรือเพิ่มเติม บางส่วนหรือว่าทั้งหมด ซึ่งข้อมูลคอมพิวเตอร์ของข้อมูลของผู้อื่นโดยมิชอบ ----------------------- สงสัยว่าถ้าเป็นระบบคิดเงินล่ะครับ ผิดใหมครับ อีกอย่างแล้วถ้าลูกค้ามาใส่โปรแกรมในเครื่องเราโดยเราไม่รู้ล่ะครับผิดใหมครับ แล้วมีระยะเวลาใหมครับว่าต้องลงไปนานเท่าไรถึงจะผิดเพราะพวกหิวเงินมีเยอะอ่ะครับ ลงเสร็จแล้วมาแจ้งจับอ่ะครับ

DrackulaX

เอองั้นถ้าพวกหน้าม้ายัดไฟล์ ฮั๊วะกันจับเรามันก้อผิดสิครับ ถูกมะนี่