เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

โพลล์

เข้า  word  ไม่ได้ครับ

ช่วยหน่อยครับ
0 (0%)
ช่วยหน่อยครับ
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 0

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยผมหน่อยครับ  (อ่าน 2539 ครั้ง)

freetime

• บุคคลทั่วไป
ช่วยผมหน่อยครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2007, 03:22:01 am »
มันขึ้นบอกว่า   microsoft  word  ไม่ได้รับการติดตั้งสำหรับคนใช้ในปัจจุบัน  กรุณาเปิดการติดตั้งโปรแกรมประยุกต์   ครับทำไงดีครับ

ออฟไลน์ Lamborghini``

• อดีตมีไว้ให้เราคิดถึง แต่..ไม่ได้มีไว้ให้เราเดินย้อนกลับไป
  • สยามคาเฟ่ TeamWork!
  • ผมเป็นคนเดินช้า แต่ผมไม่เคยเดินถอยหลัง
Re: ช่วยผมหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2007, 04:17:29 pm »
ก็ติดตั้งโปรแกรมรองพื้นฐานจากmicrosoft word ไปสิครับ
มี1.microsoft power potion
2.microsoft excel
เป็นต้นแบบนี้อ่าครับ คุณลงมันไม่เต็ม100%ให้ตรวจสอบใหม่อีกทีแล้วซ่อมแซมซะ
Signature cleanned by Admin