เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วยตอบทีครับ  (อ่าน 3043 ครั้ง)

ออฟไลน์ jinsyzamak

• นักเรียนประถม
รบกวนช่วยตอบทีครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2007, 10:21:39 am »
คืออยากทราบว่า ลีนุกเขามีลิขสิทธิ์มั้ยน่ะครับ แล้วที่เห็นเขาโพสบอกว่าเล่นกับเกมส์ได้ไม่ดีนี่ เป็นทุกเกมส์เลยหรือป่าว อีกอย่างถ้าจะเอามาใช้เปิดร้านเน็ตจะได้ไหมครับ แล้ว ลีนุกกับวินโดว์อันไหนดีกว่ากัน
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ jinsyzamak

• นักเรียนประถม
Re: รบกวนช่วยตอบทีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2007, 04:03:41 pm »
รบกวนช่วยตอบด้วยน๊ะครับ ขอบคุณครับ
Signature cleanned by Admin

DrackulaX

• บุคคลทั่วไป
Re: รบกวนช่วยตอบทีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2007, 02:38:19 am »
ลีนุ๊กฟรีเเต่คนใช้เปนมีน้อยครับ ผมคนนึงเเล้ว*-*