เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้ wires set squid ยังไงครับ  (อ่าน 2144 ครั้ง)

rafflesia

• บุคคลทั่วไป
ใช้ wires set squid ยังไงครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2007, 06:42:36 am »
ผมต่อwiresในม.ครับตอนลงsquidครั้งแรกมันก็รันสตาร์ผ่านเองนะครับ แต่พอปิดเครื่องแล้วรันเองมันไม่ผ่านครับ ขึ้นว่า could not start the aquid service on locarlcomputer  error 1067 the process terminated unexpectedly. อยากทราบว่าผมต้องไปแก้หรือปรับตรงไหนบ้างครับถึงจะใช้ squid กับ wires ได้ครับ ขอบคุณครับ