เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อวานเพิ่งโดนแกรมมี่ไป 4หมื่นที่ห้วยขวางครับ  (อ่าน 11000 ครั้ง)

ออฟไลน์ bankxmen

• นักเรียนมัธยม
ผมพลาดเองล่ะที่ปล่อยให้ลูกค้าโหลดเพลงมาเก็บไว้แล้วพอดีมาตอนผมไม่อยูร้านด้วย
เด็กที่เฝ้าก็ทำอะไรไม่ถูก กว่าผมจะมาโดนยกไป 23 เครื่อง ต่อรองกันอยู่นาน พอจ่ายเสด กลับมาร้านเปิดดู ใน 23เครื่องนั้นมี อยู่แค่9เครื่องที่มีเพลง mp3+ คลิปอีกจำนวน7-8คลิป(ไม่ใช่ต่อเครื่องๆนะ หมายถึงเครื่องนึง1-2คึลิป
ทีมจับมีเด็กยกคอมผม6-7คน
2ในนั้นเมื่อกลางวัน เพิ่งมานั่งเล่น sf เองตอนเย็นยังมาเสียบแฟตไดร์อีก
แต่โดนยึดมาขนาดนี้แล้วไม่รู้จะสู้ยังไงเลยต้องยอมเสียให้มันไป
โครตเสียดายตังเลย

วันนี้เลยสิงอยู๋บอดนี้ทั้งวันเลยตอนนี้ตัดสินใจใช้ recovery genious6
เพื่อนๆมีความเห็นอย่างไรบ้างครับ มีข้อดีข้อเสียระยะยาวอย่างไรบ้างครับ
ฮือๆ  ใครมีข้อแนะนำก็แอด msn มาคุยกันได้นะครับ [email protected]
บายๆงับ
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ chainoi

• Vip Gold ศิษย์ก้นกุฏิ
  • ::น้องวุ้นเส้น::
    • http://chainoi.no-ip.org
Re: เมื่อวานเพิ่งโดนแกรมมี่ไป 4หมื่นที่ห้วยขวางครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2007, 02:34:18 pm »
hddguard เป็นอีกทางเลือกหนึ่งครับ อย่างน้อยมันมายัด ปิดเครื่องเปิดมาใหม่ก็เรียบร้อยแล้วครับ
อย่ายอมเป็นหมูในอวยของพวกมันนะครับ ลงไปเถอะมีแต่ได้ไม่มีเสีย
1.ดีและฟรี หาเอาในนี้
2.ได้ความรู้กับตัวเอง
3.ได้ป้องกันดีกว่าปล่อยให้มันกินง่ายๆ
4.ได้เพื่อน (มาที่นี่บ่อยๆ) มีคนใจดีเยอะ
ผ่านมา4ข้อคงพอที่จะเข้าใจว่ามีแต่ดีครับไม่มีเสีย

ออฟไลน์ kratays

• นักเรียนประถม
Re: เมื่อวานเพิ่งโดนแกรมมี่ไป 4หมื่นที่ห้วยขวางครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2007, 02:50:30 pm »
มันยากครับผมก็โดนทำนองเดียวกันแต่ที่น่าเจ็บใจกว่าคือมีแปดเครื่องมันก๊อปปี้เพลงโดยใชระบบบีบฟายรวมกันแล้วก๊อปปี้ลงเครื่องกลับมาถึงบ้านหาเพลงไม่เจอเลยสักเพลงเพราะว่ามันใช้ระบบฮิดดิ้งแล้วเข้าระหัสอีกที ผมจำได้ผมเพิ่งลงวินโดว์ใหม่แท้ๆมันก๊อปปี้ลงเครื่องเดียวแล้วเสริชบนแลน ต้องระวังครับ ตอนมันมาตรวจค้นให้ตำรวจค้นตัวมันก่อนเพราะว่าถ้ามันมาครั้งหน้าเราจะระวังตัวมากขึ้น ครั้งต่อไปคงจะก๊อปเสร็จเข้ามาจับเลยให้ตำรวจค้นตัวมันทุกคนก่อนถ้าเจอเอาไปฟ้องศาลได้เลยผมก็รอให้มันมาเหมือนกัน

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2007, 03:18:34 pm »
แสดงว่า roolback hdd ไม่ได้ผลหรือครับ งั้นคงหมดที่พึ่งกันแล้วล่ะ  :-*
ก็ให้มันค้น เสร็จแล้วก็ขอรีสตาทเครื่อง ถ้ามีอีกผมก็ไม่ต้องใช้ โปรแกรม หรือ การ์ด Undo แล้วครับ
ยอมปิดร้านดีกว่า
ค้นเจอ แล้ว เพื่อความบริสทธิใจ ขอรีสตาท เครื่องอีกที
ถ้าไม้ได้ผลยังเจอ ผมคงทำใจครับ
อยากให้ผู้รู้มาฟันธงครับ

เพิ่มเติม ขณะค้น ผมจะตัดเน็ตไม่ให้ใช้ กันโหลดมาทางเน็ต
ค้นได้ห้ามผ่านแลน  ดึงแลนออก เป็น สแตนอโลน เดี่ยวๆ
ค้นเสร็จรีสตาท แล้วให้หาใหม่ จะเจออีกมั้ย
ผม unhid ไว้ด้วยทุกเครื่อง
ค้นตัวมันห้ามใช้ flash drive
จะพอเหรอเปล่าถ้าปฎิบัติตามนี้

ออฟไลน์ TongOnLine

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2007, 05:16:53 pm »
มันไม่ใช่แต่  flash drive น่ะคับ ผมเจอมาแล้วพวกเพลงที่อยู่ บอร์ด Pramool มันสามารถแนบไฟล์ได้มันก็แนบไฟล์เพลง แล้วมันก็คลิกขวาเลือกเซฟ นี้ก็เป็นอีกหนึ่ง วิธี ที่มันจะเอาไฟล์ต่างๆมายัดใส่เครื่องเรา
* ผมเลยพึ่ง WinguardPor ครับ คล็อกมันหมดทุกอย่าง *
** WinguardPor หาได้จากที่นี้แหละคับ **

mogol

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2007, 02:25:37 am »
ใช้โปรแกรมผมว่ามันไม่ชัวร์ 100% หรอกครับ มันยังมีช่องโหว่อยู่บ้าง
ลองใช้การ์ด Undo ที่มีขายทั่วๆไป ดูครับ อย่างน้อยก็ได้ความสบายใจ

ออฟไลน์ bankxmen

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2007, 09:41:34 pm »
ผมก็ใช้วินการดโปรครับ แต่สงสัยว่ามันเอาเสียบแฟรชไดร์มานะครับ มีไฟลหนัง xxx ด้วย ไม่ได้มีแต่เพลงตำรวยมาขู่อีกว่าถ้าไม่จบเรื่อง แกรมมี่ ผมจะโดนเรื่องหนัง xxx อีกเลยรำคาญยอมจ่ายไป จะมีใครสนใจแก้ปัญหานี้ให้อาชีพอย่างเราๆมั่งไหมครับนี่  เบื่อมากๆอยากเซ๊งร้านให้มันรู้แล้วรู้รอดไปเลย กำไรเดือนละ 40000+มีใครสนใจมะครับ 555
มันไม่ใช่แต่  flash drive น่ะคับ ผมเจอมาแล้วพวกเพลงที่อยู่ บอร์ด Pramool มันสามารถแนบไฟล์ได้มันก็แนบไฟล์เพลง แล้วมันก็คลิกขวาเลือกเซฟ นี้ก็เป็นอีกหนึ่ง วิธี ที่มันจะเอาไฟล์ต่างๆมายัดใส่เครื่องเรา
* ผมเลยพึ่ง WinguardPor ครับ คล็อกมันหมดทุกอย่าง *
** WinguardPor หาได้จากที่นี้แหละคับ **

jvc

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2007, 02:28:59 am »
ใช้ Card UNDO ราคาประมาณ 700-800 บาทครับ
[email protected]

joe0832

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2007, 03:49:31 am »
เปิดร้านเน็ตต้องมีระบบป้องกันที่ดีหน่อยนะครับ พวกนี้จะตระเวนหาร้านที่มีระบบป้องกันน้อย และคิดว่าคงได้แน่ ๆ ถึงจะลงมือครับ

ออฟไลน์ SoCcEr

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2007, 03:57:51 am »
recovery genious

patriot

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2007, 05:10:47 am »
data goback  ใช้อยู่ครับ  และหมั่นเช็คเครื่องประจำ  โดยผมจะ unhidden ไว้
ความจริงจะมาตรวจที่ร้านเรา  มันต้องมีหมายค้นไม่ใช่เหรอครับ  เพราะมันไม่ใช่ความผิดซึ่งหน้า และร้านเราก็ไม่ใช่ที่สาธารณะด้วย เรามีสิทธิ์จะให้ใครเข้าหรือไม่ให้เข้าก็ได้   ถ้ามาอีกขอดูหมายค้นก่อนครับ ถ้าไม่มีก็ไม่ให้ค้น

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2007, 05:48:07 am »
การ์ด Undo ใช้ไปนานๆ HDD BAD ครับ เคยใช้ R&D เมื่อ 5-6 ปีก่อน ระยะเวลาใช้งาน HDD กับ การ์ด Undo 1ปี
ส่วนที่ไม่ใช้ไม่เป็นไร งงงง
เลยไม่ไช้แล้วครับ 10 เครื่อง BAD ทั้งหมด HDD ของ SEAGATE 40 G รุ่นเสื้อหนัง
เมื่อนานมาแล้ว เป็นที่ HDD ไม่ดีเหรอ การ์ด Undo ก็ไม่รู้ แต่ที่รู้ๆ ใช้ การ์ด Undo HDD ผม BAD ทั้งหมดครับ
ไม่รู้ตอนนี้ยังเป็นเหมือนเดิมอยู่เปล่า ให้ผู้รู้มาตอบให้หายข้องใจหน่อยครับ

nunee411

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2007, 03:46:45 am »
แล้วตกลงต้องมีหมายค้นหรือเปล่าเอ่ย เริ่มสับสน

DrackulaX

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2007, 07:23:24 am »
อ่านบอร์ดที่นี่มั่งมะครับ จขกท.  -*- ไม่น่าให้มันไปเลย ตํารวยxxxxx กะตําไรจังxรวด

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2007, 08:09:52 am »
ผมว่าการถ่ายรูปหน้าจอ แสดงเจตนาที่จะ ยัดอยู่แล้วนี่ครับ  มันต้องค้นเดี๋ยวนั้นให้ดูเลย ค้นเสร็จรีสตาทให้มันค้นอีก  แต่ถ้าไม่มีหมายค้นก็
ผมว่า ถ้าดูเป็นพิเศษ เช่นลูกค้าแปลกหน้า หรือน่าสงสัย ผมจะ monitor ดู ที่เครื่องนั้นๆเห็นว่ามันทำผิดก้ไล่หรือยำมันก่อน
ประมาณ''เฮ้ย ไอ้น้องยัดไฟล์หรือเปล่า " ถ้ามันกล้าทำก็ตืบเลยครับ
ผมว่าการดูแลอ่อนเกินไปจนมันยัดได้ เพราะที่สำคัญใช้ไม่ใช้ การ์ด Undo มันอยู่ที่ตัวคุณด้วยว่า คุณ เอาใจใส่แค่ไหน
เพราะถ้าการ์ดอันดูหรือโปรแกรม ต่างๆไม่ได้ผล ผมว่า ผมจะปิดไปขายส้มตำดีกว่ามั้ยครับ 
อีกอย่างติดกล้องวงจรปิด ช่วยได้อีกทางครับ อีกอย่างอ้างว่าความผิดซึ่งหน้าไม่ได้แน่ๆๆ แต่ถ้ามันแอบไปแจ้งความก็แสดงเจตนา ยัดแล้วครับ แจ้งความกรรโชคทรัพย์กลับเลยครับ ระบบต่อให้จะดีแค่ไหน ถ้าคุณไม่ดูแล มันก็แค่นั้นแหละครับ

ปล.ผมไม่อยากให้คนอื่นสับสน ว่า แล้วจะลงโปรแกรม หรือการ์ด Undo ไปทำไม ระบบ ดีแค่ไหน แล้วจะเซ็ตไปทำไม แล้วเค้าจะมาสอนกันทำไมในเมื่อกันไม่ได้
ผมว่า อย่างน้อยก็อยู่ที่ตัวเราเองดูแลในเบื้องต้นดีแค่ไหน  แต่อย่างว่า อย่าละเลยดีที่สุด ขอให้เพื่อนๆจงสู้ต่อไปครับ
"ขอพลังจงอยู่คู่ท่าน"

louis3000

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2007, 08:59:19 am »
อยากรู้จริงพวกมันไม่กล้าไปจับ แถวพันธ์ทิพย์ แถวตะวันนาน แถวคลองถม กันบ้างนะ สงสัยถ้าไปคงโดนอุ้ม

tonnaja

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2007, 07:10:37 am »
พวกทำนาบนหลังคนคับ ต้องระวังให้มาก

ออฟไลน์ kippyjaa

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กันยายน 23, 2008, 02:48:41 pm »
ผมยังงงๆกับท่านที่ลงโปรแกรมสารพัดอันดูแล้วยังโดนจับ เพลง จับสื่อลามก
ถึงต่อให้เค้าเสียบแฟลชไดรว์ลง ท่านดึงปลั๊กออกปิดเครื่องมันก็ลบไม่ใช่เหรอครับ
แล้วมันจะหาเจออีกได้ยังไง ถ้าหยุดมันไม่ได้จริงๆจะขอดูเครื่องก็เดินไปรีเครื่องซะให้หมดก็จบ ไม่ใช่เหรอครับ
 :giveup:

ออฟไลน์ karakorn

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กันยายน 23, 2008, 03:45:52 pm »
ถ้ามาเยี่ยงโจร..ก็ทำกิริยาเยี่ยงโจรใส่เช่นกัน :punch: อย่าไปกลัวมัน

clack

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กันยายน 23, 2008, 08:39:39 pm »
 :mad: เวรกรรมมันมีจริงครับ สักวันมันจะเกิดกับพ่อแม่พี่น้องลูกหลานของพวกมันเอง  :mad:

clack

Re: เมื่อวานเพิ่งโดนแกรมมี่ไป 4หมื่นที่ห้$
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กันยายน 23, 2008, 08:41:51 pm »
 :wow: Deep Freeze ครับหายห่วงแค่รีเครื่องทุกอย่างก็สะอาดหมดจด +ล็อกการแชร์ไฟล์ผ่านLAN
ล็อกการดาวน์โหลดต่างๆโปรแกรมวินการ์ดหรือวินล็อก พอลูกค้าไปก็สั่งรีทุกครั้งก็แก้ปัญหาได้เปลาะหนึ่งละ  :wow:

PGzard

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กันยายน 24, 2008, 10:56:19 am »
ถึงจะล็อก ดาวโหลด มัน ก็ ส่ง ทาง MSN ได้ครับ

ออฟไลน์ SayHi.Net กาญจนบุรี

• ร้อยทัพหมื่นอาชา มิอาจต้านเชิงยุทธ
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กันยายน 24, 2008, 11:38:24 am »
เจอมันใช่กล้องดิจิตอนถ่ายรูปหน้าจอคอม มันบอกการ์Uudoก็เอามันไม่อยู่ เสียไป 30,000 บาท อยากเอาบาทาถืบหน้ามัน
คุณเสียท่าให้มันเอง เหอะๆ

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กันยายน 24, 2008, 11:51:19 am »
ถ้าเป็นผมรีสตาร์ดเครื่องแล้วหายหมดเลือดอาบตรงนั้นแหละ

ออฟไลน์ TJ DaForce

• The rain is not fall all the day. ~*
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กันยายน 24, 2008, 12:00:03 pm »
ถ้าไฟล์อยู่ใน zip มันก้อไม่น่าจะหาเจอมั้ง..แต่ถ้าแค่ hide mode ไว้อ่ะยังค้นเจอครับ ~*  :bored:

ออฟไลน์ ttruman

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กันยายน 24, 2008, 01:15:04 pm »
เอาให้มันแด๊กทำไม  ให้มันส่งฟ้องศาลปรับไม่กี่บาทเอง

Alexi

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กันยายน 24, 2008, 02:18:52 pm »
 :shout:ให้ลูกค้าออกจากร้านให้หมด จดเวลาการเข้าตรวจค้นไว้ ดูเวลาในเครื่องให้ตรงกับเวลาจริง ควรจะมีโปรแกรมพวก undo ทุกเครื่องปิดระบบอินเตอร์เนตและระบบแลน รีสตาร์สเครื่องแล้วให้พวกมันตรวจค้นถ้าเจอไฟล์ที่ผิดกฏหมายของเขา ให้ดูที่ไฟล์ครับว่าได้ถูกสร้างไว้ วันและเวลาออะไร ถ้าอยู่ในเวลาระหว่างที่พวกมันทำการตรวจค้น ให้ถ่ายรูปไว้เป็นหลักฐานและ ผมขอแนะนำว่ากระทืบมันให้น่วม :punch: จากนั้นก็ไปเสียค่าปรับที่โรงพัก 500 บาทและฟ้องมันกลับข้อหายัดไฟล์เรา  :sleezy:

ออฟไลน์ lxlutCom

• ~~ lxl u T C o n n e c T ~~
    • HUT COMPUTER
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กันยายน 24, 2008, 02:31:41 pm »
Deep Freeze เป็นคำตอบสุดท้ายครับ  :mad:

neanjing

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กันยายน 24, 2008, 05:33:36 pm »
 :blaa: :blaa:

GODgi

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: กันยายน 25, 2008, 01:50:35 am »
ยังดี 4 หมื่น สมัย ผม ยูริ CS ล่อเป็นแสน แต่ผม ใช้ recovery geniusV5.0 ก็ไม่มี ปัญหา ครับ เพราะ ถอด ปุบ หายปับ บวก โปร ncafe อีก กด รี ทั้ง ร้านเลย หรือ กด format ทั้งร้านเลย ง่ายดี อิอิ   แต่ปัจจุบัน ผมปิดร้านแล้ว ท้อใจ ยังกะ จับยาบ้า นอนไม่หลับทุกวันเลย ไปไหนก็ไม่ได้ เครียด กำไร ก็ดี แต่ ต้อง ยอม บายยย  :omg:

ออฟไลน์ mrkai999

• สัมมนาทำ Server ! พี่น้องร้านเน็ต ร้านเกม ร้านคอม อยากทำเป็นลงทะเีบียนด่วน...
  • รุ่นTHE
    • mrkai999
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กันยายน 25, 2008, 02:52:54 am »
Winguard Pro 2005 ซอฟแวร์ไว้ป้องกันคนมือบอนโดยเฉพาะ เหมาะกับกับใช้งานที่ร้านเกม
http://webboard.game.sanook.com/forum/?topic=2394447

:vvv:
http://ossc.in.th/forum/index.php?topic=577.0

โครงการรักความเป็นไท ใช้ซอฟต์แวร์ถูกกฎหมาย ช่วยชาติประหยัด ช่วยลูกหลาน
http://www.facebook.com/groups/netcafefreedom/

ออฟไลน์ mrkai999

• สัมมนาทำ Server ! พี่น้องร้านเน็ต ร้านเกม ร้านคอม อยากทำเป็นลงทะเีบียนด่วน...
  • รุ่นTHE
    • mrkai999
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กันยายน 25, 2008, 02:54:08 am »
DeepFreeze AIO v.3.0 2oo8 | All In One
http://www.siamcafe.net/board/index.php/topic,21110.0.html

ลง2ตัวนี้ ปลอดภัย ไรกังวล  :ieie:
http://ossc.in.th/forum/index.php?topic=577.0

โครงการรักความเป็นไท ใช้ซอฟต์แวร์ถูกกฎหมาย ช่วยชาติประหยัด ช่วยลูกหลาน
http://www.facebook.com/groups/netcafefreedom/

MuAmp

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กันยายน 27, 2008, 06:44:43 pm »
 :blabla:  ตอนนี้เหมือนจะมีร้านสมาชิกในชมรมนครสวรรค์จะโดนหรือเปล่าไม่รู้ กำลังจับตาดูกันต่อไป
หุหุ ข่าวใหญ่แน่ ถ้าจับได้ อิอิ

ออฟไลน์ xewet

• มหาลัยรัฐบาล
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กันยายน 27, 2008, 11:17:13 pm »
ไม่ให้ค้น ไม่ให้ยก เอาหมายศาล ใบมอบอำนาจช่วง เอกสารต่างๆ มาดูก่อน ถ้าไม่ครบ แจ้งบุกรุกกลับ รับรองไม่เสียตังแม้แต่บาทเดียว ผมเข้าใจว่าเวลามันมาจะน่ากลัว
แต่ที่ผมพูดเพราะผมก็เคยโดนมาแล้ว มาทีเกิน10 คน เข้ามาถึงกันหน้าร้านตรงทางเข้าออก อีกกลุ่มถ่ายรูปยิกๆ มันก็ทำได้แค่นั้นแระครับ ร้านเราอย่าไปกลัว .............

ForLoad

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กันยายน 28, 2008, 02:50:47 am »
ยังดี 4 หมื่น สมัย ผม ยูริ CS ล่อเป็นแสน

มีจับด้วยเหรอ CS ver. ใหน ใครจับ ขอข้อมูลหน่อยครับ  :wow: :wow: ผมเล่น CS 1.3 (เก่าโคตรๆ)ไม่เล่นผ่านสตรีมน่ะ ต้องซื้อลิขสิทธิ์กับใคร

MuAmp

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กันยายน 28, 2008, 06:03:12 am »
เพิ่งติดกล้องเสร็จเมื่อคืน กะวันนี้จะจับ สุนักยัดไฟล์ซะหน่อย ดันจับได้ คนโขมยโทรสับเจ้าของร้าน ไปแจ้งความเรียบร้อย มีกล้องบันทึกหน้าคนร้ายเรียบร้อย แต่ตำรวจ แค่ลงบันทึกประจำวัน  หรือว่า ผู้เสียหายเป้นเจ้าของร้านอินเตอร์เน็ต เลยไม่สนใจ หรือว่า คิดว่าเป็นแค่โทรสับ ราคาไม่กี่บาทเลยไม่ออกจับ หรือว่า...... ไร้วาจาจะกล่าวอ่าค่ะ หรืออย่างนี้ตำรวจที่นครสวรรค์ต้องให้เป็นข่าวเหมือนปีที่แล้ว ถึงจะเริ่มปฏิบัติหน้าที่อย่างจริงจังนะ :blabla:

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: กันยายน 28, 2008, 07:10:55 am »
อย่างงี้เค้าเรียกตำรวย...... :blabla: :blabla: :blabla:  :punch: :punch:

ออฟไลน์ lovelyoho

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: กันยายน 28, 2008, 09:34:38 am »
Deep Freeze  ค่ะคอนเฟิร์ม :yes:

MuAmp

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: กันยายน 28, 2008, 07:38:29 pm »
และแล้วก็มิมีความคืบหน้าแต่อย่างใด เด่วรอ ย่อคลิปที่ถ่ายไว้เรียบร้อยแล้วจะลงเผยแพร่ให้ทุกท่านชมนะค่ะ ตอนนี้กำลังตัดไฟล์อยู่เพราะมันใหญ่มั๊กๆๆ
ขนาดไลท์ใส่แผ่นตำรวจยังมิมองเลยเห้อ กลุ้มแทนน้องเค้า น้องเค้าต้องตะเวนเอาคลิปที่ถ่ายภาพคนร้ายได้ไปให้กับร้านโทรศัพท์แต่ละที่
เพื่อมีเบาะแส ดู เอาเหอะ ประชาชนต้องช่วยตัวเองแล้ว ถึงจะอยู่รอด หุหุ :giveup:

3fc1b8

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2009, 11:57:11 am »
...
...................ขอบคุณนะ.....................................................................
............ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ............................................................
........ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ..........................................................
.....ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ...........................ขอบคุณนะ...............
...ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ..............ขอบคุณนะ......ขอบคุณนะ......
..ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ............ขอบคุณนะ.....
.ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ.............ขอบคุณนะ......
ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ...........ขอบคุณนะ..........
.ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณะ..................
..ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ..................ขอบคุณนะ.................
...ขอบคุณนะ...............................................ขอบคุณนะ.........................
…...ขอบคุณนะ.............................................ขอบคุณนะ.........................
.........ขอบคุณนะ...................................ขอบคุณนะ...............................
............ขอบคุณนะ...........................ขอบคุณนะ....................................
................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ.......................................
..................ขอบคุณนะ.............ขอบคุณนะ............................................
......................ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ............................................
.......................ขอบคุณนะ…...ขอบคุณนะ...............................................
................................ขอบคุณนะ........................................................
...ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆ ที่มีให้แก่กัน