เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: SquiNT มันทำงานแล้วเครื่องลูกเข้าหน้าเว็บไม่ได้ทำงัยคับ  (อ่าน 1657 ครั้ง)

tee_server

• บุคคลทั่วไป
คือเซ็ตครบทุกอย่างเครื่องลูกมันเจอแล้วนะคับต่มันขึ้นเหมือนกับว่าเครื่องม่ล็อกไม่ให้เข้าอยู่มันเป็นเพราะอะไรคับ

ssupon

• บุคคลทั่วไป
ต้องเซ็ต squid ให้ผ่าน Firewall เครื่องแม่ให้เรียบร้อยก่อนครับ ไม่งั้นมันไม่ผ่านให้หรอก อ้อ ตั้ง proxy ของเครื่องลูกให้ชี้มาที่ ip ของเครื่องแม่ด้วย ของผม เครื่องแม่ 10.143.219.178 เครื่องลูกตั้ง proxy ใน IE เป็น 10.143.219.178 Port 8080