บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือเรื่องโปรแกรม deepfreez ด่วนครับ  (อ่าน 2623 ครั้ง)

chang167

• บุคคลทั่วไป
คือว่าผมลงแล้ว มันให้ติกถูกตรงช่องที่จะโพรเทค แล้วมันก็รีสตาท ปรกติพอรีสตาทเสร็จแล้ว มันจะมีรูปหมี่ ตรงมุมขวา แต่นี่ไม่มี แล้ว กดคีลัด อะไรก็ไม่ขึ้น ctrl+alt+shift+f6    หรือ shift+ดับเบิ้ลคิก ก็ไม่ขึ้น พอกดตัว  exe ไหม่เพื่อจะ ถอนออกก็ไม่ได้ แบบนีต้องทำไงดีครับขอความช่วยเหลือ หน่อยนะครับ ไม่อยากลงวินโด้ไหม่ พึ่งลงได้ไม่ถึง 2 วันเอง  ขอความกรุณาด้วยนะครับ มีโปรแกรมไรถอนมันได้บ้างครับช่วยโพสให้หน่อย ขอร้องละครับ

chang167

Re: ขอความช่วยเหลือเรื่องโปรแกรม deepfreez ด่วนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2007, 02:46:52 am »
ใครพอมีก็บอกน่อยครับเครียดมากเลย

Takapong

Re: ขอความช่วยเหลือเรื่องโปรแกรม deepfreez ด่วนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2007, 02:53:32 am »
ลองทำใน เซฟโหมด ดูยังครับ

ออฟไลน์ Lamborghini``

• อดีตมีไว้ให้เราคิดถึง แต่..ไม่ได้มีไว้ให้เราเดินย้อนกลับไป
  • สยามคาเฟ่ TeamWork!
  • ผมเป็นคนเดินช้า แต่ผมไม่เคยเดินถอยหลัง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2007, 04:13:52 pm »
โปรแกรมนี้มันโหดครับ ผมเลยไม่อยากใช้แต่เหมาะสำหรับร้าน Net Cafeนะ
Signature cleanned by Admin