เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เน็ท True บ้านผมจ่ายเท่า1 m แต่ได้ความเร็มสุดที่512 เองอะคับ  (อ่าน 3584 ครั้ง)

cartoonhero

• บุคคลทั่วไป
คือผมอยากรู้ว่าจะสอบถามใครได้บ้างว่าเมื่อไหร่เขาจะขยายสัญญาไปแถวบ้านผม้จิงๆๆคับช่วยบอกหน่อยคับขอบคุณนะคับ

ออฟไลน์ Khomsiri

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
ลองเช็คที่เว็บ Trueonline หรือยังครับ  ลองตรวจสอบดูด้วยตัวเองก่อนก็ได้ว่าพื้นที่นั้น คู่สายสามารถใช้ค่าอับโหลด 1mb ได้หรือยัง

ถ้าได้ก็สมัครออนไลน์ได้เองครับ  เปลี่ยนแพ็คเกจ  มันก็จะปรับความเร็วให้

ผมลองแล้ว ไม่ถึงวัน ก็ใช้งานได้

แต่เราเตอร์ของคุณต้องรองรับ AnnexM ด้วยนะครับ  ค่าอับโหลดถึงจะมา 1MB

และถ้าเราเตอร์คุณรองรับ AnnexM เปลี่ยนแพ็คเกจแล้ว ปรับค่า DSL เป็น AnnexM แล้วไม่สามารถเข้าเน็ตได้  เป็นที่การ์ดชุมสาย ให้ติดต่อที่ 02-9009898 ให้เขามาแก้ไขให้ครับ
Signature cleanned by Admin