เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากปรึกษาพี่ๆทีมงานเกี่ยวกับลิขสิทธิ์วินโดวส์XPหน่อยคับ  (อ่าน 6381 ครั้ง)

itcare007

• บุคคลทั่วไป
ผมจะซื้อวินเอ็กพีคับผมไปเจอที่เค้าขายกันตามthaisecondhandชุดละ1500-2400 กับตัวแทนไมโครซอฟขายชุดละ5000-6000 บาทผมจะซื้อที่ไหนดีคับทำไมราคาต่างกันมากมายเหลือเกินอยากปรึกษาเรื่องนี้แหละคับช่วยทีคับ

o++o

xp home ประมาณ3000
xp pro ประมาณ 7000
ถ้าเอามาให้เล่นเกม เล่นเน็ทก็แค่ xp home พอมั้ง

kjnanw

1. มีร้านเน็ตใช้ ร้านไหน ใช้ วินโดวส์xp ลิขสิทธิ์  บ้างรบกวนยกมือ หน่อย ครับ 
2. แล้วร้านไหน เคยโดย จับลิขสิทธิ์ วินโดวส์ xp บ้าง รบกวน ยกมือหน่อย ครับ

ปล. อยากเปิดร้านแต่กัว วินโดวส์xp ครับ

nokkapod

1. มีร้านเน็ตใช้ ร้านไหน ใช้ วินโดวส์xp ลิขสิทธิ์  บ้างรบกวนยกมือ หน่อย ครับ 
2. แล้วร้านไหน เคยโดย จับลิขสิทธิ์ วินโดวส์ xp บ้าง รบกวน ยกมือหน่อย ครับ

ปล. อยากเปิดร้านแต่กัว วินโดวส์xp ครับ
กุนี่ละซื้อ ครบด้วย20เครื่อง  มามุขตื้นๆอ่อนว่ะ  กลัวก็ซื้อเค้าดิเครื่องละ3500เอง

nokkapod

ผมจะซื้อวินเอ็กพีคับผมไปเจอที่เค้าขายกันตามthaisecondhandชุดละ1500-2400 กับตัวแทนไมโครซอฟขายชุดละ5000-6000 บาทผมจะซื้อที่ไหนดีคับทำไมราคาต่างกันมากมายเหลือเกินอยากปรึกษาเรื่องนี้แหละคับช่วยทีคับ
ของปลอมทั้งนั้นล่ะ ของจริงต้องซื้อกับตัวแทนที่ได้รับการแต่งตั้งเท่านั้น home ประมาณ3500+- pro6500+-

ออฟไลน์ Admin!

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
  • สัจจะคือคำขาด
    • http://www.siamcafe.net
ต้องมีใบเสร็จ กำกับภาษีเท่านั้นครับถึงจะถูกต้องในแบบ ของ OEM นะครับ

ออฟไลน์ chat18

• นักเรียนประถม
แล้วลายเซ็น ของวินโดวที่ขายมากับเครื่องมือสองนี้จะใช้ได้มั้ยครับ
ทางร้านมันบอกใช้ได้
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ sindezaaaaa

• มือใหม่
  • *
ซื้อเครื่องละ1200บาทที่ตอนนี้ไมโครซอฟท์ขายอยู่ค่ะเข้าไปดูที่เวปไมโครซอท์ฟไทยค่ะ
Signature cleanned by Admin