เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้วิธีการทำ แผ่นบูท Ipcop ครับ  (อ่าน 3220 ครั้ง)

ออฟไลน์ anusak

• นักเรียนประถม
อยากได้วิธีการทำ แผ่นบูท Ipcop ครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 30, 2007, 02:43:35 pm »
ต้องการทำ Server มากครั้บ ช่วยแนะนำหน่อย ครับหากได้รูปภาพวิธีการทำแผ่นบูทยิ่งดีครับขอบคุณครับ
Signature cleanned by Admin

cartoonlove

• บุคคลทั่วไป
Re: อยากได้วิธีการทำ แผ่นบูท Ipcop ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2007, 12:53:39 pm »
ก็ที่ดาวโหลดไปมันเป็น iso อยู่แล้วนะครับ แค่ สั่งเปิดมันด้วยโปรแกรม nero แล้วก็สั่ง write เสร็จแล้ว ก็ไป boot ได้เลยครับ พร้อมติดตั้งแน่นอน ..